Request Reg gmail hay facebook thì nên dùng VPN hay sock?

47abc

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình muốn reg gmail và facebook thì nên dùng gì cả nhà? Cách này có tốt không? hay còn cách nào khác không? Mình cám ơn :)

Mình muốn reg gmail và facebook thì nên dùng gì cả nhà? Cách này có tốt không? hay còn cách nào khác không? Mình cám ơn :)
Gì mà bạn nói ghê vậy bạn. FB thì reg dễ mà. Nhưng mà thời gian hơi lâu. Còn Gmail thì hới khó hơn. Cần gì sock với ko sock.

FB khoảng 2-4 phút thì khỏi phải xác thực.
Gmail thì reset moderm rồi đăng ký thì khỏi phải xác thực phone.

Dùng sock thì sau này vào bằng IP quốc gia khác thì nó cũng yêu cầu xác thực vậy thôi.

Upvote 0
Gì mà bạn nói ghê vậy bạn. FB thì reg dễ mà. Nhưng mà thời gian hơi lâu. Còn Gmail thì hới khó hơn. Cần gì sock với ko sock.

Dùng sock thì sau này vào bằng IP quốc gia khác thì nó cũng yêu cầu xác thực vậy thôi.
like cho cậu :)

Upvote 0

like cho cậu :)
mong 2 cậu hướng dẫn rõ hơn vụ reg fb với :)

Upvote 0
mong 2 cậu hướng dẫn rõ hơn vụ reg fb với :)
Hi mjk chưa reg fb kiểu như cậu @ATBPro nói bao giờ mà mjk chỉ biết dùng tool để reg thôi cậu à, không biết giờ tool reg dc k nữa tại lâu rồi k test :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week