Tutorial Reg VPS windown chỉ với 0.01$

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
truy cập trang web : http://goo.gl/DMxZ9V

đăng ký một account mới, đăng ký bình thường không fake vẫn ok.

Sau khi có account, làm theo các bước sau:

Click chọn "Cloud VPS"

Bước tiếp bạn OS, ở đây mình hướng dẫn reg windown nên các bạn chọn như hình (KMV và click Buy now)

sau khi click buy now sẽ chuyển đến trang kế tiếp để các bạn chọn lựa. chọn như hình nhé.

Chú ý quan trọng ở bước này là ở ô coupon, các bạn điền vào : PENNY để mua vps với giá 0.01$ nhé.

Click continue. ở bước tiếp các bạn điền hostname, root password của bạn và click continue

Bước cuối vậy là xong, các bạn sẽ thấy chi tiết, cấu hình VPS như hình dưới, có 2 tùy chọn thanh toán là paypal và google wallet. thanh toán 0.01$ và nhận VPS thôi.

một số chú ý nhỏ khác nữa cho người mới: paypal thì khỏi nói rồi nhưng google wallet các bạn có thể tạo mới và add visa vào để mua, có thể dùng vcc. vì là free trail nên vps không được mượt cho lắm nhưng để cắm jingling cũng không tệ.
Good luck! chúc các bạn kiếm nhiều $.​

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình k reg dc nữa vì paypal dùng r @@
có pp khác cho mình dùng vs
reg hộ mình luôn

Xác nhận bạn này nói đúng, coupon PENNY không dùng để reg Win được nữa!
haizzz. chẳng lẽ mình lại fake mấy cái hình này. cái này tham khảo trên TBN đã từ lâu, nhưng hôm qua thử lại vẫn làm việc. vẫn ap dụng được cho windown thì mới đến bước cuối là bước thanh toán (hình cuối)
đã nói rõ là thử lần đầu không được nhưng cố reg lần nữa thì lại được. các bạn đọc trước khi reply lại giùm đi

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back