Ask remote upload FSN........

nguyenminhtam

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Có Pro nào biết giúp cho newbie nhé!

Từ ngày wup ra di thì mình không biết phải dùng hostlinks nào để remote upload cho filesonic nữa. Bác nào biết xin chỉ dùm nhé.

Đừng nói là dùng VPS hay hostleech nhé vì newbie vẫn chứa có $ để đầu tư........

Cám ơn các pro đã quan tâm.

note: ai có cùng hoàn cảnh thì ủng hộ nhé!

Mềnh cũng vậy. mấy hôm nay WU có vấn đề thì rmt từ Crocko sang FSN. Đấy là mình có tk crocko Pre, mấy hôm nữa hết hạn ko biết thế nào. Vừa Up thằng ULS lên Pre nhưng cũng ko rmt sang FSN được.

Mềnh cũng vậy. mấy hôm nay WU có vấn đề thì rmt từ Crocko sang FSN. Đấy là mình có tk crocko Pre, mấy hôm nữa hết hạn ko biết thế nào. Vừa Up thằng ULS lên Pre nhưng cũng ko rmt sang FSN được.

Uhm cám ơn bác cute đã cho ý kiến nhé.......

Hy vọng còn nhận được nhiều ý hay nữa để hỗ trợ cho các newbie nghèo :sick biết cách làm PTU....

Cám ơn các Bác đã viếng thăm!

mấy nay sao mình remote từ filesonic sang wupload toàn bị lỗi file còn 0.02 MB nhỉ :( h mình cũng nhu bạn không biết lấy hót nào làm trung gian để chuyển từ link filesonic của người khác sang link filesonic của mình :(

FSN>>>WU>>FSN nhưng giờ remote xong link toàn 0.02MB :))

không biêt wupload có fix lỗi nãy ko nhỉ, bữa giờ submit lỗi này tren wjunction cả bên filesonic và bên wupload mà chưa thấy fix :(

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

làm sao mà remote FSN to FSN đc, không có chuyện đó, trong trang setting cũng ko cho add acc pre filesonic, acc tui là acc pre mà có remote đc đâu

cái này chắc phải mất tiền mới chỉ quá hjc
bạn có thể remote từ mediafire qua là dễ nhất ^^ , mình cũng thử remote từ fsn qua fsn nhưng ko được, chúc bạn thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week