Help Remove thẻ ra khỏi acc paypal đã verify có bị gì không ???

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bác, tình hình là hồi năm 2k12 mình có dùng 1 thẻ visa prepaid của ACB để verify acc paypal và đã rút tiền về VN thành công, nhưng từ năm 2k12 đến nay mình ko dùng paypal nữa nên không có gì xảy ra. Bây giờ mình có nhu cầu dùng paypal để làm MMO thì thẻ visa prepaid của mình đã bị khóa do nợ phí thường niên từ năm 2k12 đến nay là 400k :( Mình tính bỏ thẻ visa prepaid của ACB luôn nên mình ko đóng 400k đấy và chạy qua VCB tạo thẻ visa debit và dùng thẻ visa VCB này để add vào paypal :cool: Chốt lại là có 3 ý mình đang thắc mắc:
1/. Acc paypal đã verify, bây giờ remove thẻ cũ ra (visa prepaid ACB) và add thẻ mới vào (visa debit VCB) thì có bị limit không ?
2/. Nếu không bị limit thì có phải verify lại acc paypal = thẻ mới không ?
3/. Nếu bây giờ mình ra ACB và yêu cầu xóa thẻ thì có bị bắt buộc đóng đủ phí thường niên còn thiếu thì mới cho xóa thẻ không ?
Mong các bác giúp đỡ ạ, em xin cám ơn các bác :rolleyes::rolleyes:

Chào các bác, tình hình là hồi năm 2k12 mình có dùng 1 thẻ visa prepaid của ACB để verify acc paypal và đã rút tiền về VN thành công, nhưng từ năm 2k12 đến nay mình ko dùng paypal nữa nên không có gì xảy ra. Bây giờ mình có nhu cầu dùng paypal để làm MMO thì thẻ visa prepaid của mình đã bị khóa do nợ phí thường niên từ năm 2k12 đến nay là 400k :( Mình tính bỏ thẻ visa prepaid của ACB luôn nên mình ko đóng 400k đấy và chạy qua VCB tạo thẻ visa debit và dùng thẻ visa VCB này để add vào paypal :cool: Chốt lại là có 3 ý mình đang thắc mắc:
1/. Acc paypal đã verify, bây giờ remove thẻ cũ ra (visa prepaid ACB) và add thẻ mới vào (visa debit VCB) thì có bị limit không ?
2/. Nếu không bị limit thì có phải verify lại acc paypal = thẻ mới không ?
3/. Nếu bây giờ mình ra ACB và yêu cầu xóa thẻ thì có bị bắt buộc đóng đủ phí thường niên còn thiếu thì mới cho xóa thẻ không ?
Mong các bác giúp đỡ ạ, em xin cám ơn các bác :rolleyes::rolleyes:

1. Hoàn toàn ok, ko làm sao cả, bạn có thể remove thẻ đó đi và add thẻ khác vào.
2. Ko phải verify lại nhưng hiện tại giao diện mới, bạn sẽ cần phải confirm card, giống với verify trước đây
3. Bạn phải đóng đủ phí còn nợ rồi mới xóa thẻ, nếu bạn ko đóng thì nợ sẽ theo bạn cả đời.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,717
Latest member
voi1lokuto

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom