[Report] 1 Vài Hình Ảnh MMO4ME Charity Phát Quà Cho Người Nghèo Khổ 19/04/2014

Status
Not open for further replies.

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Vẫn như thường lệ, nhóm tập trung ở công viên Lê Thị Riêng, sau đó nhóm của mmome334 vào nhà anh Giáp chở quà ra công viên, sau đó nhóm chia thành 2 nhóm để đi 2 cung đường. Trong chuyến đi phát quà cũng diễn ra bình thường thuận lợi, nhưng sau đó vì lý do thắng gấp quá ở cự ly gần, nên nhóm đã xảy ra vụ té xe. Do nhóm di chuyển xe hơi sát, do bạn lái xe cũng là đi lần đầu tiên, nên ko hiểu ý nhóm, nên khi Đạt nói là có người, thì bạn ấy thắng gấp 1 phát, khiến cho anh Tú @tunvit ở đằng sau, vì sợ tung trúng tụi em, nên đã thắng thắng đầu, làm ăn té xuống đường, nhìn sơ thì thấy ko nặng lắm, nhưng người thì bị chày, áo thì dơ hết, nên anh Tú xin về trước, hic. Anh Tú cho tụi em xin lỗi, cũng mong là anh chỉ bị thương nhẹ, ko ảnh hưởng đến công việc của anh. @chemgio, em có góp ý nè, khi nhóm đang di chuyển đi phát quà, nên đi cách xe nhau ra 1 khoảng, để có người thắng lại cũng an toàn. Thường ngày thì anh Tú hay đi bọc sau cùng nhất để khỏi phải ai lạc đường, nhưng ko biết tại sao tối nay lại chạy lên khúc giữa, chắc lúc đó xui. Mong anh sớm bình phục lại. Bị như vậy, nên lúc đi, tâm trạng cũng hơi buồn. Nên cũng ko chụp dc nhìu hình lắm.
Chỉ chụp dc vài tấm hình để anh em xem trước. Rồi sau đó sẽ có video clip cho anh em xem hì :)

Last edited by a moderator:
anh cũng không ngờ cớ sự lại ra thế này ,lúc nào an toàn cho anh em cũng được đưa lên hàng đầu,anh đã pm ở facebook để hỏi thăm tunvit và tuyền nguyễn coi 2 vợ chồng có sao ko ,mai mốt anh em đi chung với nhau đi chầm chậm và có khoảng cách để an toàn nhé ,tránh để xảy ra trường hợp như thế này, haiz ,ah mà hình lần này chụp có vẻ không được rõ lắm nhỉ ,dù sao cũng thanks mọi người nhiều :D

HIX E CHẲNG BIẾT.LÂU NAY ÍT VÀO 4RUM.TỐI QUA RẢNH Ở NHÀ VẬY MÀ KHÔNG BIẾT ĐỂ ĐI
em ko vào forum thì cũng nên vào vào facebook của mmo4me charity ,tháng nào nhóm cũng đi từ thiện mà haiz

1. sau khi chat với tuyen nguyen,thì mình mới biết được thêm nhiều chi tiết về thương tích của tuyennguyen và tunvit, quỹ mmo4me charity sẽ hỗ trợ 50% chi phí chữa trị vết thương ,thuốc men cho @tunvit@tuyennt , 2 em đã bị tai nạn trên đường đi phát quà từ thiện cùng với nhóm ,an toàn của anh em trong chuyến đi cũng là mối quan tâm hàng đầu của anh mà ,mong 2 em nhận cho nhé :)

Last edited:
tại lúc đó tâm trụng bùn lun mà, nên chụp hình cái tâm hồn mà cứ để đâu, lúc up hình mới biết để chế độ iso để chụp hic. Sorry mọi người nhìu.

Em cảm ơn anh rất nhiều nhưng a cứ đe quỷ đos dành cho người khó khăn đi a, tui e té trày ít thôi, nhưng do mới té người hơi ê ê và đau vậy thôi ^^

tại lúc đó tâm trụng bùn lun mà, nên chụp hình cái tâm hồn mà cứ để đâu, lúc up hình mới biết để chế độ iso để chụp hic. Sorry mọi người nhìu.
Cu này ngen 2vc té mà nó thương có mình anh nó à, coi bùn ghe nơi

Cu này ngen 2vc té mà nó thương có mình anh nó à, coi bùn ghe nơi
có đâu, em cũng có quan tâm chị mà, em hỏi chị " chị có sao ko á " hì nhớ ko, mà chắc lúc đó đau quá ùi chắc chị ko nhớ, chị còn nói, " chị bị chày tay nè" . Tại anh Tú than đau quá, nên lo cho anh Tú hơn hehe

có đâu, em cũng có quan tâm chị mà, em hỏi chị " chị có sao ko á " hì nhớ ko, mà chắc lúc đó đau quá ùi chắc chị ko nhớ, chị còn nói, " chị bị chày tay nè" . Tại anh Tú than đau quá, nên lo cho anh Tú hơn hehe
Giởn thôi chứ có trách móc gì đâu mà hehe

1. sau khi chat với tuyen nguyen,thì mình mới biết được thêm nhiều chi tiết về thương tích của tuyennguyen và tunvit, quỹ mmo4me charity sẽ hỗ trợ 50% chi phí chữa trị vết thương ,thuốc men cho @tunvit@tuyennt , 2 em đã bị tai nạn trên đường đi phát quà từ thiện cùng với nhóm ,an toàn của anh em trong chuyến đi cũng là mối quan tâm hàng đầu của anh mà ,mong 2 em nhận cho nhé :)
Không cần đâu a, bị trầy với trẹo cổ chân thôi, a cứ giữ tiền quỹ nhé, tiền đó của những người khó khăn, có đánh què tay cũng ko dám lấy 1 xu tiền đó đâu, ae hỏi thăm 1 tí là quý rồi. Thank all

Không cần đâu a, bị trầy với trẹo cổ chân thôi, a cứ giữ tiền quỹ nhé, tiền đó của những người khó khăn, có đánh què tay cũng ko dám lấy 1 xu tiền đó đâu, ae hỏi thăm 1 tí là quý rồi. Thank all
Anh là supper men mà, chắc sẽ mau khỏe lại thôi hì

Em cảm ơn anh rất nhiều nhưng a cứ đe quỷ đos dành cho người khó khăn đi a, tui e té trày ít thôi, nhưng do mới té người hơi ê ê và đau vậy thôi ^^
nếu 2 vợ chồng em kiên quyết không nhận thì a đành giữ lại số tiền đó góp vào phần giúp đỡ người nghèo nhé 2 em giữ sức khỏe ,dưỡng bệnh nhất là tunvit đi sửa trặc chân càng sớm càng tốt để được bó thuốc sớm đi lại bình thường và tuyen cũng như tunvit coi có thuốc nào xức để mau lành và đỡ rát hơn không nhé,cảm ơn 2 em :D a cũng có vài điều dặn dò với anh em ,a đã post lên facebook của nhóm

a cũng dặn thế này lần sau đi từ thiện anh em chạy chậm và có khoảng cách an toàn giữa các xe với nhau

:Khoảng cách tới xe chạy trước luôn bảo đảm bằng 1/2 kim chỉ tốc độ trên bảng táp lô. Nghĩa là, nếu chạy với tốc độ 100km/h khoảng cách phải là 50m, tốc độ 80km/h khoảng cách phải là 40m vv...

Cứ như vậy, khi xe trước gặp sự cố phải phanh bất thường thì xe của ta đang chạy sau luôn đủ khoảng cách để dừng xe an toàn

như vậy sẽ tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra như vừa rồi ,và anh em trước khi xuất phát nên lấy số điện thoại của người đứng đầu nhóm mà mình đi theo ,để có gì lạc đường thì còn gọi hỏi thăm ,để biết nhóm đang đi đến đâu ,để chạy theo hoặc nói nhóm chờ để mình chạy lên ,thân chào anh em ,chúc mọi người mạnh khỏe ,vui vẻ ,hạnh phúc và luôn đồng hành cùng mmo4me charity ,cảm ơn mọi người

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week