Matrix Revenuewallet.com => Có nên tiếp tục đầu tư !?

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Thân chào anh em 4room mmo4me !!

Tình hình là 2 ngày qua 1 Pro Invest đang chiến site này bị Lock ACC mà mình làm ref cho bác đấy, mới đầu tư có 1 tẹo thui.
Đang có kế hoạch là deo vào khoảng 2.000$ để kiếm chút cháo ăn tết năm nay.
Mà tình hình là Pro Kiệt đang định Dis site đó do bị lock acc.

Giờ anh em cho ý kiến là mình có nên tiếp tục chiến nó hay không hay là hóng chờ tình hình của Bác Kiệt nhỉ !?

Thân chào anh em 4room mmo4me !!

Tình hình là 2 ngày qua 1 Pro Invest đang chiến site này bị Lock ACC mà mình làm ref cho bác đấy, mới đầu tư có 1 tẹo thui.
Đang có kế hoạch là deo vào khoảng 2.000$ để kiếm chút cháo ăn tết năm nay.
Mà tình hình là Pro Kiệt đang định Dis site đó do bị lock acc.

Giờ anh em cho ý kiến là mình có nên tiếp tục chiến nó hay không hay là hóng chờ tình hình của Bác Kiệt nhỉ !?
Chờ tui thương lượng với nó thêm 1 ngày nữa koi sao!

Chờ tui thương lượng với nó thêm 1 ngày nữa koi sao!

Kiệt cố gắng thương lượng và viết lời văn thật ý nghĩa vào :m027:. Nói là làm vậy vì lợi ích của site này kia (thêm mắm thêm muối vào cho nó sinh động) mới theo thêm tý nữa mà tình hình này hết RCB khủng cmnr :m040:
Hi vọng sớm lấy được acc về RCB cho ta :m020:

em moi fang no vai k.hi vong no live lau lau.chu moi dep ma no scam thi vo mom
Úp cái Proof tham khảo coai !? Theo tớ biết là ngoài tên Kiệt ra thì còn có 5 mem quất trên K$ thoai mà ;))

chac phai nho cac mem ho tro ticket thôi. đê lát nữa gửi sp lần cuối rồi nhờ các mem gửi ticket phụ luôn. thak các bạn trước.:binhsua160:

theo mình nên quất nó bằng pz và quất nhẹ tay thôi vì gần noen lại tết nữa nên nó cũng tiềm ẩn nguy hiểm.có lẽ nên dep nhẹ tay khoảng 1k là dc rầu

minh truoc gio ko thix up proof len ban a.roi lai rac roi.gach da tum lum nua
Vậy bác làm ơn đừng chém gió nữa, mình dị ứng với mấy pro toàn chém gió chứ cái ruột thì rỗng tuếch lắm :binhsua159:

Toàn viết bài không dấu nhìn là khó ưa rồi

Đập đi thèng này chơi giờ còn được vẫn pay đều đều cho ai chơi đẹp.... with về trong vòng 5h.

Đập đi thèng này chơi giờ còn được vẫn pay đều đều cho ai chơi đẹp.... with về trong vòng 5h.
Sáng nay mới with xong nè, đang chờ về LR đây...

cũng đang tăm tia site này định chiến.... nếu pro kia bị lock acc vì đúng là cheat thì chắc sẽ đầu tư mạnh site này!!!

đã nhận dc tiền rồi, may quá, chỉ còn lỗ 4/5 thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week