Got Paid Reward Games - NEW APP ANDROID

vickutetg

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Reward Games - ANDROID via PM

Đây là app mới của Social Labs ( App trước là Instant Paid)

Với nhiều kiểu kiếm tiền khác nhau:
+ Down App
+ Xem Videos
+ Hoàn thành các Offer

Ngoài ra còn có Game "kiếm tiền" đây là điểm nổi bật nhất trong các App kiếm tiền trên Android như:

Head - Tail trò sấp ngửa đỏ đen với tỉ lệ win 200% (tức là đặt bao nhiêu ăn bấy nhiêu không như 1 số site 195% -bạn thắng nhưng k ăn "đủ" số tiền :binhsua85:)

Real Boomer : Bạn trở thành nhà đặt Bom cho người khác phá Bom :binhsua90:)

Thanh Toán: 0.25$ 0.5$ 1$ .....

+ PayPal
+
Perfect Money(Đợi trong vòng 1 ngày :binhsua57:)
+ Amazon Gift
+ Game Card

**** CÀI ĐẶT ****

Bác nào đang dùng di động thì vào link: http://reward.socialgpt.com/r/1705/

Không thì vào Google Play search "Reward Games" => Install

# Đăng kí nick:

+ Bạn có thể đăng kí qua Facebook
+ Tự tạo nick mới

**** Khi đăng kí các bạn nhập Ref: 1705 Cảm ơn nhìu :binhsua07:

### Kinh nghiệm ###
Các bạn nên fake IP để có nhiều App hơn

Mình dùng HSS (
https://www.hsselite.com/) trên Laptop sau đó cài Connectify (http://www.connectify.me/)chia wifi cho ĐT

Nếu không có thể cái HSS trên ĐT cũng được hay tìm các phần mềm VPN khác

App Hotspot Shield : https://play.google.com/store/apps/details?id=hotspotshield.android.vpn&feature=search_result

Có HMA thì càng tốt nhiều nước hơn

Phương pháp kiếm tiền nhanh nhất và làm tiền bạn ra đi nhanh nhất:
Head Tail là 1 cuộc đấu trí giữa bạn và kẻ ĂN TIỀN, bí quyết duy nhất là linh cảm :m197: và dựa vào lịch sử đặt cược của tất cả người chơi (ALL HISTORIES)
Mình đã từng bay mất xác hơn 2$ khi bị nó cho 10 phát 1 mặt từ đó có rút ra được kinh nghiệm là phải có thật nhiều $ để khi biết chắc nó sẽ vào gì rùi sau những thất bại :m040: ,lúc đó mình chỉ còn 50 coins để đặt và cảm giác chết lặng :m112:

Bí kíp khác:
Bạn nên cài những app VPN trên Android như: DroidVPN, VPN1click, PlutoVPN
Những app vpn này có tính để được sử dụng full chứa năng..ai có đk thì buy..k thì dùng free cũng đc...các bạn chọn:
Server: San Franscisco đối với PlutoVPN
Seattle đối với DroidVPN
Sau đó vào app chọn AdColony hay ViRool để xem video... mục Ad có 8 video( 24 coin) Virool có trên chục video ( <40 coin)
Như vậy mỗi lần cũng được 50 coins ..làm 2 lần được 100 thì vào chiến Head Tail... cái này chơi nhiều sẽ có kinh nghiệm...nhưng cứ chọn giống theo đáp của nó trước..tỉ lệ ra cùng 1 mặt chiếm đa số.. Lúc được 250 coins...gửi lun...ăn chắc :binhsua50:pM nó không trừ phí mà.
Sau khi làm xong thoát ra vào app VPN chọn server đợi 1 lúc rùi lại vào...không được lại thoát ra vào chọn server khác rùi vào lại :binhsua141:

#### PROOF ####
Proof nhận từ PM sau khi LR die: cái hay của PM là không bị mất phí nhận Full $$$ :binhsua07:

Last edited by a moderator:
chơi trên đt thì sao nhỉ có fake ip đc đâu! mà thấy này bác cmt trên GG play nhá! có 1 thím cmt ref 1678 để nhận $ đc à :D

lên GG play mà ddownw kìa! lên = PC hayddt thế :|

Mình đùng Laptop chia wifi cho đt mà...đợi tí mình up file lên cho

- - - Updated - - -

Mà không đăng kí nick được trên BS đâu :binhsua153:

App này admin người Việt mà

đánh dấu xem thử thế nào

chán òm! làm 2 job cài app mỗi cái 80poin làm trên galaxy y mà có lên point nào đâu đã mở app lên nghịch tùm lum rồi nhóe! ko fake j hết nhá! xài wifi mà! khá tệ!

làm được 1$ ko mấy bác
chả biết 1$ gì ko biết mà giống làm off trên PC của mấy bác lắm! có điều là làm trên đt thôi! làm off trên pc chưa làm lần nào :(

- - - Updated - - -

hi vọng kiếm 50point chơi thử cái H-T mà ko có point nào hết ăn = răng ?

chả biết 1$ gì ko biết mà giống làm off trên PC của mấy bác lắm! có điều là làm trên đt thôi! làm off trên pc chưa làm lần nào :(

- - - Updated - - -

hi vọng kiếm 50point chơi thử cái H-T mà ko có point nào hết ăn = răng ?
trên android thì phải chủ yếu là app download chứ

trên android thì phải chủ yếu là app download chứ
nó có hết! ddoww load có 3 cái 80point mà 1 cái galaxy y cài ko đc! 2 cái cài đc thì ko lên point! có cả survey sonic j j đó nữa, payment wall j j đó mà ko co job để làm

Các bạn phải fake IP k thì VN nó bọn nó "ghét" :binhsua146:
Fake rùi toàn app trên 100 coins + thêm HAM HỐ Head Tail nữa Mấy đc 1$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week