Ask RSOC

Tanductann

Newbie
Reactions
0
MR
0.024
Mọi người cho mình hỏi chút.
Hiện mình đang chạy rsoc cho net đang khá ngon, mình muốn hỏi quy trình để reg account RSOC hoặc nơi để mua lại để có thể tự chạy sớm nhất.
Mình cảm ơn.

trafficweb

Newbie
Reactions
3
MR
0.351
Chat with me via Yahoo Messenger
Hiện mình đang chạy rsoc cho net đang khá ngon, mình muốn hỏi quy trình để reg account RSOC hoặc nơi để mua lại để có thể tự chạy sớm nhất.
Mình cảm ơn.

Quy trình để đăng ký account RSOC (Residential Static/Shared IPs)

• Tìm nhà cung cấp dịch vụ RSOC uy tín: Một số dịch vụ proxy RSOC phổ biến hiện nay bao gồm Bright Data (trước đây là Luminati), Smartproxy, Oxylabs, và Soax. Các nhà cung cấp này cho phép bạn sử dụng IP từ các địa chỉ cư dân thực sự để tránh bị chặn hoặc phát hiện bởi các trang web.
    • Đăng ký tài khoản: Truy cập trang web của nhà cung cấp dịch vụ và đăng ký tài khoản bằng thông tin cá nhân hoặc doanh nghiệp. Nhiều dịch vụ yêu cầu xác minh danh tính trước khi cho phép truy cập IP cư dân.
    • Chọn gói dịch vụ phù hợp: Sau khi tạo tài khoản, bạn cần chọn gói proxy phù hợp với nhu cầu của mình. Thông thường, bạn có thể chọn giữa các gói IP tĩnh (static) hoặc IP động (rotating). Nếu bạn cần chạy các chiến dịch liên tục trên một IP cố định, hãy chọn gói static IP.
    • Thanh toán: Hầu hết các nhà cung cấp proxy yêu cầu thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc PayPal. Một số nhà cung cấp có thể chấp nhận các phương thức thanh toán ẩn danh như Bitcoin.
    • Cấu hình và sử dụng: Sau khi mua, bạn sẽ được cấp tài khoản với hướng dẫn cách tích hợp IP proxy vào các công cụ hoặc trình duyệt mà bạn đang sử dụng.

Mình cảm ơn.

Nơi để mua lại tài khoản RSOC

Nếu bạn muốn mua lại tài khoản RSOC từ người dùng khác hoặc nguồn thứ ba, bạn cần đảm bảo giao dịch qua các kênh uy tín để tránh các rủi ro bảo mật. Dưới đây là một số nơi bạn có thể tìm kiếm:

• Diễn đàn chuyên ngành: Có nhiều diễn đàn trực tuyến như BlackHatWorld, Forum Digital Point, hoặc WJunction, nơi các nhà tiếp thị kỹ thuật số và chuyên gia về proxy chia sẻ và mua bán tài khoản RSOC. Tuy nhiên, bạn cần kiểm tra kỹ lưỡng người bán và giao dịch qua các dịch vụ trung gian uy tín (escrow) để đảm bảo an toàn.
  • Telegram hoặc Discord: Nhiều nhóm trên Telegram và Discord chuyên về proxy, tài khoản RSOC, và các dịch vụ liên quan. Bạn có thể tham gia các nhóm này để tìm người bán hoặc hỏi thăm về tài khoản.
  • Chợ proxy trực tuyến (Proxy Marketplaces): Các chợ proxy trực tuyến như Proxy-Seller, BuyProxies, hoặc SSLPrivateProxy cũng cung cấp các dịch vụ proxy RSOC. Một số người bán lẻ hoặc công ty proxy có thể bán lại tài khoản RSOC với giá ưu đãi.
  • Chính sách hoàn tiền: Trước khi mua, hãy kiểm tra chính sách hoàn tiền của nhà cung cấp trong trường hợp dịch vụ không phù hợp hoặc không đáp ứng yêu cầu của bạn.
  • Bảo mật thông tin cá nhân: Khi mua tài khoản từ người bán thứ ba, hãy lưu ý đến bảo mật thông tin cá nhân và tài khoản thanh toán.
  • Hỗ trợ kỹ thuật: Chọn nhà cung cấp có dịch vụ hỗ trợ khách hàng tốt để xử lý các vấn đề phát sinh khi sử dụng RSOC, đặc biệt khi bạn cần chạy chiến dịch dài hạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,760
176,214
Latest member
benguyzn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back