Rublik Phần mềm treo máy mới

akayahao

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Rublik thực hiện các tính toán cần thiết cho mạng Bitcoin . Chúng tôi đang nhận được tiền cho điều đó và đưa nó cho bạn.
Tôi sẽ kiếm được bao nhiêu?

Nó phụ thuộc. Yếu tố: hiệu suất của GPU, số tiền của bạn của chương trình thời gian đưa ra và tỷ giá tiền tệ. Hiệu suất của bo trung bình sẽ là đủ để trang trải chi phí điện thoại di động hoặc internet của bạn.
giá hiệu suất gần đúng và thu nhập có sẵn http://www.rublik.com/"/gpus/"
Làm thế nào để đăng ký, không có tùy chọn như vậy trên trang web?

Tải về và cài đặt Rublik. Khi khởi chạy nó lần đầu tiên, mẫu đăng ký sẽ xuất hiện.
link tài : http://www.rublik.com
Những gì được rút lựa chọn?

Bạn có thể rút tiền sử dụng bất kỳ hệ thống hỗ trợ, đó là: WebMoney , VISA QIWI Wallet ,Payza và PayPal . Chúng tôi cũng có thể gửi cho bạn phiếu VK.com hoặc bổ sung cân đối của bạn tài khoản điện thoại di động
Không rút mất bao lâu?

Thông thường, nó chỉ là một vấn đề của vài phút. Nhưng đôi khi yêu cầu được xử lý lâu hơn một chút.
Tôi có thể chạy nhiều bản sao cùng một lúc?

Nếu bạn có nhiều máy tính - có. Cài đặt chương trình ở tất cả và nhấn "Bắt đầu". Sử dụngcùng một tài khoản ở khắp mọi nơi, không cần phải đăng ký nhiều hơn một.
1 Đừng khởi động nhiều chương trình cùng một máy tính, nó sẽ ảnh hưởng đến hiệu suất kém.
GPU được hỗ trợ những gì và những cái tốt nhất là gì?

Bất kỳ GPU hiện đại với trình điều khiển up-to-ngày sẽ kiếm được tiền cho bạn. Tuy nhiên, GPU của AMD (ATI Radeon) làm việc nhanh hơn đáng kể. Tốc độ tương đối như sau đây .
Nếu GPU của tôi là chậm?

Chúng tôi có một chương trình liên kết . Tỷ lệ cược là, nhiều người bạn của bạn có GPU với hiệu suất hoạt động tuyệt vời. Mời bạn bè đến dự án và chúng tôi sẽ liên tục bạn thưởng với tỷ lệ phần trăm thu nhập của họ.

1. Đăng Ký :
  1. en-1.png

Nếu bạn bắt đầu Rublik cho lần đầu tiên, hình thức đăng ký sẽ xuất hiện.
  2. Đợi

Nó thuộc vào bạn có bao nhiêu tài nguyên máy tính Rublik sẽ tiêu thụ: từ 100% tải khi bạn đi không độ tuyệt đối.
  3. Hãy thưởng của bạn

Mọi người ủng hộ mình nha :D

Thiệt là tội cho bạn ý , cho mình hỏi vì sao bạn đến trái đất ? AE MMO chỉ toàn treo VPS chứ bạn giới thiệu chương trình này làm gì ! VPS có GPU vậy không đó bác

Thêm 1 câu nữa nó ra đời từ lâu rồi nếu nó dễ chơi thì nó không sống được tới ngày hôm nay đâu , chúc bác thớt ăn đủ gạch đá

cái này ra cách đây hơn 1 năm rồi, treo vào máy cấu hình yếu thì lag vô đối,nhưng mà nó uy tín, pay ngay lập tức qua wmz

Thiệt là tội cho bạn ý , cho mình hỏi vì sao bạn đến trái đất ? AE MMO chỉ toàn treo VPS chứ bạn giới thiệu chương trình này làm gì ! VPS có GPU vậy không đó bác
đọc mấy cái comment kiểu này mà thấy chán kinh. ko biết cái câu " cho mình hỏi vì sao bạn đến trái đất hay là bạn đến trái đất với mục đích gì?"" nó hay ở chỗ nào mà mấy chú cứ nhai đi nhai lại mãi

đọc mấy cái comment kiểu này mà thấy chán kinh. ko biết cái câu " cho mình hỏi vì sao bạn đến trái đất hay là bạn đến trái đất với mục đích gì?"" nó hay ở chỗ nào mà mấy chú cứ nhai đi nhai lại mãi
Cấu đấy dành cho mấy bạn trẻ đến MMO mà cứ ra vẻ ta là người đầu tiên tìm ra site này nhưng thực ra nó đã ra lâu hoặc AE bỏ chiến từ lâu rồi

Cấu đấy dành cho mấy bạn trẻ đến MMO mà cứ ra vẻ ta là người đầu tiên tìm ra site này nhưng thực ra nó đã ra lâu hoặc AE bỏ chiến từ lâu rồi
hoặc là cáo và chùm nho, không ăn được nhưng chê.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week