Help Rút check Paypal - An toàn và nhanh chóng.

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình Paypal ngày càng khó khăn, ảm đạm. Rút bằng PO thì gặp nhiều vấn đề khi rút số tiền lớn, xui xui nó hold hoặc refund thì móm luôn, nên mình chuột bạch test thử PP với check, sau bao ngày tháng chờ dài chim, cuối cùng e nó đã hạ cánh an toàn trong 1 nốt nhạc sau 5 ngày từ lúc complete.
Cuối năm may quá dc gói mì, cám ơn a e ủng hộ
Anh e cần tư vấn gì về vấn đề này cứ pm. Ko add dc bank thì rút check cho nhanh, vừa lẹ và chắc ăn tiền về. ko bị hold và hỏi vấn đề nguồn tiền. Anh e nào rút ít tiền thì chọn PO cho rẻ.
Chi phi rut check PP la 1,5$.
Chúc mừng năm mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sau đây là chi tiết quy trình nấu mì gói :

Bước 1 : Tìm 1 anh đẹp zai ben US, người thân .... hoặc nhờ dịch vụ Uy Tín nhưng lưu ý, luong ben đó nó cao, nên neu các bác chia thù lao bèo bọt 50-100$ chắc nó ko làm, bởi vì chạy ra bank gần 100 cây số, ngày đêm hóng chờ, nên rate này thì dẫn đến tỉ lệ là nó muốn Scam là cao.
Sau khi xong các bác add vào, change name, rồi rút sẽ dc như thế này :

Chỉ việc bấm Submit là xong bước 1, sau đó thì ăn chay, cầu nguyện cho nó complete. Khoảng 24h sau, khi nó complete thì anh e thờ phào nhẹ nhõm và nấu nước sôi.

Đến bước này thì anh e lại tiếp tục đợi chờ, quay tay cho nó qua ngày nhanh chóng, tuỳ theo vị trí xa gần.
Khoảng 3-5 ngày trên thực tế, còn PP thì thong báo 1-2 tuần.
Một ngày đẹp trời, 1 anh Hotboy đi chiếc BMW huyền thoại chạy đến alo và trao tận tay bằng thư bảo đảm, giao cho các bác tờ check.

Sau bao ngày chờ đợi, bây giờ anh e chỉ việc phóng xe ra bank và rút tiền mua mì gói, móc cái Iphone giá bèo ra call cho thằng VN báo tin và gửi bằng dich vu WU, Moneygram về cho đồng bọn cùng nâng ly và khui sâm bank chung vui kết thúc giao dịch.
Sáng mai lại tiếp tục cày cuốc như bước 1 để có mì gói ....

Cái này của 1 cao nhân pro, thấy hoàn cảnh mình ngày nào cũng ăn mì gói, người khô như cọng mì, nên đã ko màng đến nguy hiểm, cho mình chuột bạch, để rồi khi có tiền thì nhắm mắt cho mình scam để có tiền ăn tết, nhưng bao năm khổ cực, tu hành ăn mì gói quen rồi, ko ăn thịt dc, nên mình đã hoàn trả lại số tôm hùm cho bác ấy một cách trọn vẹn. Thank bác đã tạo cơ hội để tìm ra con đường đi mới.

Chúc anh e 1 năm mới hạnh phúc, an khang, bình an, tiền vô đều đều. Cám ơn anh e ủng hộ thời gian qua.

Úp thêm cái proof nóng hổi mới về :

Mì gói lại về

[URL=https://uphinhnhanh.com/view--582273758_468A.jpg][/URL]

Last edited:

sony

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Tình hình Paypal ngày càng khó khăn, ảm đạm. Rút bằng PO thì gặp nhiều vấn đề khi rút số tiền lớn, xui xui nó hold hoặc refund thì móm luôn, nên mình chuột bạch test thử PP với check, sau bao ngày tháng chờ dài chim, cuối cùng e nó đã hạ cánh an toàn trong 1 nốt nhạc sau 5 ngày từ lúc complete.
Cuối năm may quá dc gói mì, cám ơn a e ủng hộ
Anh e cần tư vấn gì về vấn đề này cứ pm. Ko add dc bank thì rút check cho nhanh, vừa lẹ và chắc ăn tiền về. ko bị hold và hỏi vấn đề nguồn tiền. Anh e nào rút ít tiền thì chọn PO cho rẻ.
Chúc mừng năm mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cậu share rõ cách rút kiểu này luôn đi + cách nhận tiền vnd luôn . có hình minh họa càng tốt

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.447
hướng dẫn chí tiết cho anh em bác ơi

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
mình cần tư vấn làm sao có dc cái số tiền đó dc hem :rolleyes:, cơ mà WELL FARGO bank nhìn quen nhen :p

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
hàng mẽo, rút check thỏa mái, mà hàng mẽo thì ta chả cần , cứ ngân hàng mẽo mà phang

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Vote cho tình thần thớt share luôn hướng rút cách này đi bác, rút về bank quài cũng hơi sợ :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week