Rút Tiền Bằng Phần Mềm Paypal Trên Mobile Không Mất Phí 60k

buimanhthang

Junior
Reactions
7
MR
0.036
Tình hình là mình mới cài cái soft này(chính hãng paypal) và tò mò nghịch thử phần withdraw thì thấy nó không tính fee 60k như rút trên trình duyệt máy tính.Bác nào điện thoại có hệ điều hành vào confirm dùm cái nhé!:binhsua90:.

Last edited by a moderator:
Tình hình là mình mới cài cái soft này(chính hãng paypal) và tò mò nghịch thử phần withdraw thì thấy nó không tính fee 60k như rút trên trình duyệt máy tính.Bác nào điện thoại có hệ điều hành vào confirm dùm cái nhé!:binhsua90:.

Cái soft này là cái soft nào bạn?

em dùng nó lâu rồi,chỉ không có tiền mà rút thôi.Nếu mất acc thì đã mất lâu rồi.Đây là 1 cổng thanh toán của paypal trên mobile thôi.Có điều là không mất fee 60k thích thật

Cũng chẳng bít sao cả nhưng thôi mất zie^n` cũng đk huhuuuuuuuuuuuuuuuuuu

em dùng nó lâu rồi,chỉ không có tiền mà rút thôi.Nếu mất acc thì đã mất lâu rồi.Đây là 1 cổng thanh toán của paypal trên mobile thôi.Có điều là không mất fee 60k thích thật
quan trọng là trong thẻ số tiền có nhu vậy ko

Ai test thử rồi thông báo cho anh em nhé!
Đời nay thạch sanh ko có , lý thông thì ít mà mẹ lý thông thì nhiều

ko biết khi nào có dt xịn để test..
có pác nào gửi mượn 1 cái đi...

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

ko biết khi nào có dt xịn để test..
có pác nào gửi mượn 1 cái đi...

thôi xin soft lừa đào ah làm xong gửi tin nhắn info của mình vào máy nó thì đúng hơn
chứ nếu có soft này thì sao trên pp nó ko giới thiệu
ai muốn mất tiền thì cứ làm thôi tham 60k để mà mất 1 đống thì ko đáng

bạn có 23,76$ trong balance sao k rút hết mà rút có 20$ vậy, để lại chi 3,76 $ hay là 3,76$ là phí nó trừ rồi nên còn 20$ thôi....

@loveme: chắc chủ thớt canh 20$ cho chẵn thôi, chứ ko có phí đâu.
Mà chờ proof tiền về xem thế nào đã.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week