Request Rút tiền pp về acb

player

Junior
Reactions
43
MR
0.035
Cho mình hỏi tuần này có bác nào rút về acb ko nhỉ. Sao giờ mình thấy rút về acb nó hơi chậm thì phải. Trước thường thứ 2 rút là sáng t5 hoặc t6 có..Còn nếu rút t3 thì cũng thứ chìu t6 có..Sao giờ tiền nó về hơi chậm thì phải :(.. Cho mình hỏi thêm vd: pp mình có nhìu withdraw về acb thì co bị sao ko nhỉ ?? Hay nó check lại cái gì ko :). Pro nào pro help mình tý. thanks ạ ^^!
Các pro cho hỏi pp us rút về bank viet nam dc ko nhi ?? :(

Last edited:
ACB cũng có lần nhanh lần chậm mà, nói chung là đã từng rút về thành công thì những lần sau chỉ cần complete trên paypal là yên tâm.

ACB cũng có lần nhanh lần chậm mà, nói chung là đã từng rút về thành công thì những lần sau chỉ cần complete trên paypal là yên tâm.
tớ kt thì rút t2 wa t3 là nó complete hết rồi mà sao chìu t6 rồi mà vẫn chưa về :(

2-4 ngày sau khi complete trên paypal nhé, từ sau vụ LR nên bank nó hơi lâu so với trước kia, mình complete chủ nhật thỉ 10h thứ năm mới nhận được, các bạn cứ đợi thêm vài ngày nữa xem

ok thanks all ạ :). Mà hình như t7 và cn là ko có làm phải ko nhỉ. Nếu chìu nay ko về chắc t2 quá @@. Giờ acb kì ta..Sao lần này nó hơi cham quá..CHứ thường rút t2 là sáng t5 là về rùi >"<

ok thanks all ạ :). Mà hình như t7 và cn là ko có làm phải ko nhỉ. Nếu chìu nay ko về chắc t2 quá @@. Giờ acb kì ta..Sao lần này nó hơi cham quá..CHứ thường rút t2 là sáng t5 là về rùi >"<
thứ 2 là 02/09 mà :D
Mình cũng bị gần giống bạn, 1 lệnh hôm thứ 2 thì hôm qua đã về, nhưng 1 lệnh thứ 3 thì hôm nay không thấy :)

mình rút về thẻ acb thì kiểm tra tiền trên site của acb hả cậu(làm sao để biết mình nhận đc tiền trong thẻ ý )

thứ 2 là 02/09 mà :D
Mình cũng bị gần giống bạn, 1 lệnh hôm thứ 2 thì hôm qua đã về, nhưng 1 lệnh thứ 3 thì hôm nay không thấy :)
cậu về chưa từ ngày 27-8 mà hnay chưa về nữa @@..complete hết rồi :(

đã rút về thành công một vài lần thì những lần sau rút cứ yên tâm mà chờ! nguồn tiền sạch là ổn thôi! không phải lo lắng quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week