Rút tiền thành công về bank với tên có dấu (Paypal)

Status
Not open for further replies.

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
Vấn đề này mình thắc mắc lâu rồi, giờ thử luôn ai zde thành công và rất nhanh :D
PP của mình chủ yếu là nguồn Gomez, adf.ly, vagex thôi, tháng kiếm tòm tem hơn 100$ :binhsua01:
Vì tên trong PP mình viết có dấu nên không dám rút về, toàn bán lại mà gặp scam với bị ép giá nên chán, giờ làm liều rút thử 10$ xem sao, ai zde thành công :D (phí pp 60k +bank 20k)
PP mình là tên có dấu, chưa veri, chỉ ad thẻ ATM để rút(Vietcombank) ko phải Visa nhá :)
và kết quả là đây sau 3 ngày tiền về(trừ thứ 7, CN).

hy vọng topic này sẻ giúp cho các bạn còn thắc mắc về tên có dấu và tài khoản chưa veri nhé :)

cái này có chy đâu bạn bạn cứ chơi nhưng thằng kiều đó là tiền hợp pháp hêt
ko hack gì thì rút về bình thưởng yêu cầu chứng minh thì chứng minh dc hết
nó chẳng có lý do nào mà ko cộng cho bạn dc

Mình rút hôm 27/6 COMPLETED mà tiền vẫn chưa về :(

chỉ ad thẻ ATM để rút(Vietcombank) ko phải Visa nhá :)
K visa cũng rút dc hã ? thắc mắc chỗ này

chỉ ad thẻ ATM để rút(Vietcombank) ko phải Visa nhá :)
K visa cũng rút dc hã ? thắc mắc chỗ này
Bình thường mà bạn, ATM thì điền số tài khoản vào, nếu ngân hàng hỗ trợ số thẻ thì add số thẻ thay số tài khoản.

bây giờ mới biết PP chưa verify add đc ATM thường rút đc. Nhưng sợ vấn đề rút số $ lớn có ổn ko. Chủ thớt rút vài trăm $ thí nghiệm đi :D

bây giờ mới biết PP chưa verify add đc ATM thường rút đc. Nhưng sợ vấn đề rút số $ lớn có ổn ko. Chủ thớt rút vài trăm $ thí nghiệm đi :D

ah, chưa veri chỉ cho phép trong phạm vi 500$/month đấy cậu, mà mình 1 tháng chỉ tầm 200$ trơ lại thì vô tư rồi :D

Cho mình hỏi cái SWIFT CODE kiếm chỗ nào vậy bạn?

Cho mình hỏi cái SWIFT CODE kiếm chỗ nào vậy bạn?
SWIFT CODE bạn vào site và nhìn ở cuối chân trang nhá
ACB : ASCBVNVX
Eximbank : EBVIVNVX
Agribank : VBAAVNVX
Sacombank: SGTTVNVX
BIDV : BIDVVNVX
Techcombank: VTCBVNVX
ANZ Bank : ANZBVNVX
EAB(DongABank): EACBVNVX
Vietcombank : BFTVVNVX

hic, cho hỏi ngu tí. tên khi đăng ki tài khoản paypal và tên khi add bank vô paypal co bắt buộc phải giống nhau không?
nếu khác nhau có rút dc tiền về bank không( tên add bank và tên ở bank là giống nhau)

hic, cho hỏi ngu tí. tên khi đăng ki tài khoản paypal và tên khi add bank vô paypal co bắt buộc phải giống nhau không?
nếu khác nhau có rút dc tiền về bank không( tên add bank và tên ở bank là giống nhau)
Tên xuất hiện ở tài khoản pp là ngược khi add bank là đúng với tài khoản bank
vi dụ: tên bạn là nguyễn văn a
trong pp hiện là: văn a nguyễn
khi add bank hiện là nguyễn văn a trùng với tên tài khoản bank thì bạn rút về là được
khi add bank mà hiện a văn nguyễn thì acb và giftcard của sacombank rút được ngân hàng khác không được

with 10$ :binhsua04: thế này rate có 14 cậu sell đi còn đc 19

Cũng sêm sêm mà, bác ý test thì test từng đấy thui, không về được coi như bỏ :p

Tên có dấu thì cũng mới nghe lần đầu, còn rút về là rút về tài khoản bank nhé. Nhiều bác cứ nghĩ là phải Visa :). Cứ có bank với bank chấp nhận tiền gửi về từ PP là thành công 90% rồi.
Các bác hay đánh đồng thẻ atm với tài khoản bank!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week