Help safetydollars.com

rocket

Newbie
Reactions
31
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
site mới ra. mình check thấy cũng tàm tạm.mong các pro cho ý kiến với nhé.dạo này nhiu site Ukraine wa.

với 1 site như thế này, mình nghĩ nên đợi cho nó mua banner nhiều nhiều 1 xíu đã.

Kinh nghiệm bản thân mình là chơi HYIP đừng nên đi tắt đón đầu :binhsua140:

cái site này sao có cảm giác nó giống giông site nào trước đây mà mình ko nhớ nữa, ko biết thằng admin lúc đó nó chơi thế nào. Hic

site hyip giống vầy thì quá nhìu rồi.có cái trang j đó sống lâu lắm giống site mới này nè.mà k nhớ tên

Site này mình thấy cũng hay đó chắc cũng làm chuột bạch quá:( đang phân vân
Đợi chơi valetin xong tầm 12g coi lại xem có làm ko đã:binhsua146:Site này hình như vừa ra đc tầm 4-5g:(

với 1 site như thế này, mình nghĩ nên đợi cho nó mua banner nhiều nhiều 1 xíu đã.

Kinh nghiệm bản thân mình là chơi HYIP đừng nên đi tắt đón đầu :binhsua140:

cái site này sao có cảm giác nó giống giông site nào trước đây mà mình ko nhớ nữa, ko biết thằng admin lúc đó nó chơi thế nào. Hic

Xem cái vụ nó mua bander ở đâu vậy learning

Mua banner quảng cáo ở mấy trang monitor hay là ở talkgold ấy, để chứng tỏ là nó đầu tư như vậy thì nó sẽ ko sớm scam đâu mà sẽ làm một cú scam thật lớn mới thỏa mãn cái bụng béo của admin

vô trang allhyipmonitors.com, gõ tên site của nó vô, thấy có nhiều monitor có chế độ RCB thì nó có mua banner ở trang monitor đó

cẩn thận, ko phải cứ xuất hiện monitor là có mua banner đâu, có mấy anh monitor mới ra ko ai mua banner, nên cứ có site HYIP mới là ảnh treo lên, nên ko có invest và RCB. Mấy trang monitor như vậy ko tính.

Theo kinh nghiệm của mình thì mấy site HYIP mua banner khoảng hơn 10 monitor thì hãy chơi.

Từ từ rồi sẽ thấy, có những monitor lớn và monitor nhỏ nữa, monitor lớn thì nó phải trả tiền nhiều hơn cho mỗi banner. Cũng nên để ý, trong 1 trang monitor,

nó treo nhiều banner ở nhiều monitor thì tiền nó đầu tư nhiều => thời gian scam sẽ lâu hơn 1 xíu => an toàn cho mình đầu tư hơn.

nó để safety là an toàn mà chả an toàn chút nào đâu =)), hại tim vcl ra :))

vô trang allhyipmonitors.com, gõ tên site của nó vô, thấy có nhiều monitor có chế độ RCB thì nó có mua banner ở trang monitor đó

cẩn thận, ko phải cứ xuất hiện monitor là có mua banner đâu, có mấy anh monitor mới ra ko ai mua banner, nên cứ có site HYIP mới là ảnh treo lên, nên ko có invest và RCB. Mấy trang monitor như vậy ko tính.

Theo kinh nghiệm của mình thì mấy site HYIP mua banner khoảng hơn 10 monitor thì hãy chơi.

Từ từ rồi sẽ thấy, có những monitor lớn và monitor nhỏ nữa, monitor lớn thì nó phải trả tiền nhiều hơn cho mỗi banner. Cũng nên để ý, trong 1 trang monitor,

nó treo nhiều banner ở nhiều monitor thì tiền nó đầu tư nhiều => thời gian scam sẽ lâu hơn 1 xíu => an toàn cho mình đầu tư hơn.
Cái này hơi khó à nha do quan điểm của mỗi người chơi và lúc đầu tư đợi mấy anh monitor quảng cáo nữa thì hơi mệt. Nói chung theo mình lúc site mới ra kiểm tra tầm 1 ngày rùi đầu tư OK. Tùy theo trình độ hiểu biết của mình để đầu tư hay ko?:(chứ đợi nó đến cao trào rồi scam ai biết:D
Cái này là do mỗi người thôi tập nhiều rồi quyen dần. Đánh nhanh rút lẹ tùy thuộc vào mình + mấy trang monitor quảng cáo khủng là thế
Tối nay 11g45 dep 20$ đầu tư thằng bé ủng hộ ngày valentin:)vì mình ko có người yêu ko tốn tiền uh thôi thì đành ủng hộ e nó

Cái này hơi khó à nha do quan điểm của mỗi người chơi và lúc đầu tư đợi mấy anh monitor quảng cáo nữa thì hơi mệt. Nói chung theo mình lúc site mới ra kiểm tra tầm 1 ngày rùi đầu tư OK. Tùy theo trình độ hiểu biết của mình để đầu tư hay ko?:(chứ đợi nó đến cao trào rồi scam ai biết:D
Cái này là do mỗi người thôi tập nhiều rồi quyen dần. Đánh nhanh rút lẹ tùy thuộc vào mình + mấy trang monitor quảng cáo khủng là thế
Tối nay 11g45 dep 20$ đầu tư thằng bé ủng hộ ngày valentin:)vì mình ko có người yêu ko tốn tiền uh thôi thì đành ủng hộ e nó
cũng không biết chừng...có mấy trang ra được 1 ngày ngày 2 nó scam...dù sao cũng mong bác có lời từ nó

site này có lẽ giờ chơi được rồi đó, dep 1 lần ăn RCB rồi té thôi

nó cũng chưa mua banner nhiều đâu, rủi ro cũng khá cao đó

Last edited by a moderator:
site die còn đâu. site này 90% của VN chắc cú. thấy anh em mmo chém ghê quá bik đéo ăn đc nên cho site die:))

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

chỉ đúng 70% thôi bạn ơi. hi hi

đúng khi check ở Allhyipmonitor là ra site còn paying hay ko ==> đúng 90%
đúng khi mua nhiều banner, tức là có bỏ vốn ==> đúng 80%
thấy có nhiều monitor có chế độ RCB thì nó có mua banner ở trang monitor đó ==> sai 30%

(90+80-30)/2 = 70%:))

Note : rất đáng hoan nghênh khi đã share cho anh em đọc. mọi người thanks nhiều nha cho bạn ấy vui và cố gắng giúp đỡ anh em nhiều

thấy có nhiều monitor có chế độ RCB thì nó có mua banner ở trang monitor đó ==> sai 30%

Không hiểu câu này cho lắm :binhsua83:

thế site này die chưa các bạn @@!

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

vì có thể moniter đó chính là admin site hyip đó bạn :).

Nghĩ vậy, anh pro cho ý kiến ạ :)

haizz, giờ có 3 trang đầu tư siêu lợi nhuận đang hot sao các pác ko đầu tư
mấy site nào mạo hiểm quá

có thể như animax nói, cũng có thể là có 1 số site có banner nhưng ko có RCB, vì những site đó chuyên về đánh giá mấy site HYIP như hyip.biz, hay allhyipmonitors.com,....

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

haizz, giờ có 3 trang đầu tư siêu lợi nhuận đang hot sao các pác ko đầu tư
mấy site nào mạo hiểm quá

kể ra luôn đi bạn, úp mở làm gì vậy bạn ? ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week