Spotlight Sài mạng gì chơi PTU

dragonalias

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Cho em hỏi em mới lắp adsl vnpt trả theo dung lượng chơi ptu có trả nhiều tiền ko, em chỉ dùng hót leech remote và pót bài thì ngày 10 bài. Như thế tiền mạng có cao ko. Remote chứ đâu down về máy thì sao nhỉ :binhsua72:

ừ không sao đâu , mà có 10 bài 1 ngày thì hơi ít nhỉ

thoải mái đi bạn ! chả sao ! mình chỉ dùng hostleech ,VPS chơi chứ có dow về máy bạn đâu mà sợ tốn dung lượng Mạng :)) ....tốn vài chục Kb kết nối với nó =))

Cho em hỏi em mới lắp adsl vnpt trả theo dung lượng chơi ptu có trả nhiều tiền ko, em chỉ dùng hót leech remote và pót bài thì ngày 10 bài. Như thế tiền mạng có cao ko. Remote chứ đâu down về máy thì sao nhỉ :binhsua72:

her hỏi ngây thơ vãi

Bạn xài gói gì? Nếu xài Mega Basic thì chơi trọn gói luôn đi, xài xả láng + Chia thêm wifi cho 1 cái lap xài nữa = 150k/tháng à :))

vnpt gói 250k/thang thì dơnload maxspeed được ~450kb/s vừa post vừa xem xxx tha hồ hehe ! cơ mà dạo này toàn phim HD k nhỉ ! mịa tớ thì cứ homemade clip <=100mb mà post chả cần vps ji ráo !

vnpt gói 250k/thang thì dơnload maxspeed được ~450kb/s vừa post vừa xem xxx tha hồ hehe ! cơ mà dạo này toàn phim HD k nhỉ ! mịa tớ thì cứ homemade clip <=100mb mà post chả cần vps ji ráo !
chỗ tui megavnn trọn gói có 220k à = 11$ :D

speed như vầy có thấp quá không ,ping 48 ms lun :|
amom.bmp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,533
174,819
Latest member
caubexinhtrai

Most viewed of week