Sàn giao dịch

DatNguyen1510

Junior
Reactions
20
MR
0.001
Chào các bác ak :D Em mới tập tành môn forex này, vốn cũng ít, tầm 100$ đổ lại thôi ạ, các bác tư vấn dùm em sàn nào spead nó thấp thấp tý ạ :D Tks các bác, tiện bác nào có group griếc gì cho em xin 1 chân chém gió cho vui với ạ :D Em gà còn thôi ạ, mới nghiên cứu đc có 2 tuần, không thì mấy anh em newbie tập trung làm cái group cho zui ^^!

Ý bác là FxPro à? Chứ Fx nghe lạ quá.

200$ ăn 10$ ngày là đẹp rồi. Stop Loss đầy đủ nếu thua thì cũng không quá 10$ ngày.
nhìn biểu đồ để biết lúc nào nên dừng và nên tiếp bạn à :D :)) ít khi mất lắm. Xem tốt là đủ lãi vừa

Nếu muốn đốt giai đoạn thì làm quen thị trường rồi tìm mấy tài khoản PAMM, Zulutrade rồi invest vào. Kiếm lãi đều đặn, đặt mức closed out level an toàn là được.

andinh

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Hôm trước em có tham gia offline bên sàn MFX với cả TraderViet. Nay thấy gửi mail về chương trình bonus, nên share thông tin cho mấy bác nào quan tâm

Em cũng là newbie, sau thời gian tìm hiểu thì thấy đa số các sàn hiện tại đều có bonus khi ký quỹ, nhưng chỉ có sàn MFX Broker là cho phép giao dịch bằng tiền bonus và có thể rút tiền bonus về.

Em thấy chương trình kiểu này cũng khá hay. Bác nào có hứng thú thì cũng có thể tham gia trade thử, vì tiền bonus không mất được nên chả sợ
Khá thích hợp cho hội newbie mới gia nhập lướt sóng :))

Link cho bác nào muốn thử: http://mfxbroker.com/vn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week