Sàn zpc.co gần như sắp mở cửa

witexpro

Banned
Reactions
231
MR
0.000
Theo thông tin mới nhất trên zpc.co và tw của zpc.co thì nó sẽ Bonus 500zpc cho 50 member first registration.
Và nó cũng sẽ check fraud và xóa tất cả email ref cùng 1 ip

=> có thể thấy nó làm mạnh tay, và giá zpc nó cũng đã giảm còn 2.5$.
Vậy chúng ta có thể mong đợi nó open sớm, yên tâm theo kinh nghiệm và quan sát giang hồ của mình thì zpc.co này là hàng thật.
Mấy pro ai cũng kêu giả mà pro nào cũng ôm mấy chục m lận... toàn lừa anh em VN mình để làm giàu. Đề nghị anh em ghim hàng chuẩn bị đăng ký ac mới bên zpc.co

We and anti-fraud team of ZippCoin work:
*Remove and recover the entire account fraud referrals and login to multiple accounts at the same ip address .
*After the anti-fraud team work completed , the process of buying and selling exchange zippcoin will start .

==>> anh em chuẩn bị nhận baned 1 loạt ac zippcoin nhé, nó đang dọa xóa hết ac fraud, cheat

https://twitter.com/ZPCTraderGroup/status/547428686396264448/photo/1

Last edited:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Với coin này thì em thật sự ko có hứng thú reg em cũng ko thèm reg :oops: chứ đừng nói ôm. Chúc các bác ôm coin khi lên sàn 1 bước lên mây :p còn em chỉ xem cho vui thôi :rolleyes:

prince123

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Và nó cũng sẽ check fraud và xóa tất cả email ref cùng 1 ip

anh em ai có thỉ xả hết hàng, lại giảm giá tiếp

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.370
Mới mở site thì đi "mượn" logo của zpc.co.zw :p:p, giờ thì bày đặt update beta ver 1.2. Cái domain thì reg có 1 năm. Nói chung là có nhiều điều cần phải suy ngẫm.:p:p
Chúc các bác ôm bom may mắn.:confused::confused::confused:

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000
Mới mở site thì đi "mượn" logo của zpc.co.zw :p:p, giờ thì bày đặt update beta ver 1.2. Cái domain thì reg có 1 năm. Nói chung là có nhiều điều cần phải suy ngẫm.:p:p
Chúc các bác ôm bom may mắn.:confused::confused::confused:

bọn nó đang câu mồi kiếm mấy nguoi giàu có .....ôm bom xong rồi ôm hận , dự là nó xoá sạch accout nào nhiều tiền....del hết .....lên đó còn con mịa gì mà mua với bán ....lên đó chỉ có nước mua của nó rồi bán cho nó thì có , lạ gì logo mà còn đi ăn cắp thì quá đáng lắm
Buy : $2.5 = 1000 ZPC
* Sell : $4.00 = 1000 ZPC

VirtualVN

Junior
Reactions
25
MR
0.005
Follow me on Facebook
Với coin này thì em thật sự ko có hứng thú reg em cũng ko thèm reg :oops: chứ đừng nói ôm. Chúc các bác ôm coin khi lên sàn 1 bước lên mây :p còn em chỉ xem cho vui thôi :rolleyes:
reg k mất gì. 4 ngày làm với zipp mình đã đc hơn 600k zipp. bán giá 10k ó. 5k có. nói chung 4 ngày e đã thu 3 triệu mà k mất gì sao k làm. Em là newbie nha bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week