New Sao ko thử làm survey cho 1 web Survey có dành cho dân VN nhỉ...???

kdctt

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Mọi người đang chiến site nước ngoài hãy dừng lại, ngoẳn lại nhìn VN mình cái nào các bạn ơi, thử làm tại nước xem có khá hơn ko nào :d (xin đừng chém em nếu ko khá hơn nước ngoài nha :-ss)

Đây là một hình thức kiếm tiền trên mạng cũng khá thú vị , bạn chỉ cần hoàn thành các cuộc điều tra trong ngày
và khi hoàn tất bạn sẽ được nhận số điểm từ những cuộc điều tra đó( mình sẽ giới thiệu ở bên dưới)
Chính là dịp cho những ai mà chưa thử kiếm tiền onl lần nào thử sức nè, xem mình có hợp với công việc này ko

Ghi chú:
1. VN Online Survey là bàn làm việc của
2. Khi đăng ký, xin bạn điền vào thông tin cá nhân thật của bạn. và khi làm survey thì nên đồng nhất thông tin giữa thông tin khai báo và thông tin trả lời khi làm survey.
VD như độc thân, độ tuổi nào,...
3. Khi tham gia điều tra, xin bạn trả lời thành thực. Nếu phát hiện những thông tin làm giả cố ý, chúng tôi có quyền bỏ những điểm của hội viên đã thu được thông qua điều tra.
4. Trả tiền trực tiếp qua palpay ngay sau khi khảo sát điểm của bạn đạt yêu cầu (từ 1 - 2 ngày sau khi yêu cầu đổi)
5. 80% khảo sát viết = tiếng việt, rất tiện lợi cho người việt nam

trang này rất uy tín nó có trụ sở chính tại INDOnesia và phát triển tại các quốc gia như ThaiLAn , VietNam , Singapo... hãy đọc và đăng ký ngay để kiếm tiền nhé

nào các bạn hãy bắt đầu bằng việc đăng ký: TẠI ĐÂY

1. các bạn làm theo hướng dẫn:

Đăng kí thông tin:

2. các bạn vào mục thông tin của tôi và điền đầy đủ

3. sau đó bạn vào điểm của tôi để kiểm tra đã được 30 điểm đk chưa và bắt đầu điều tra để kiếm tiền bằng thao tác kick vào nut home

4. chọn thay nhau điều tra

5 . chọn các danh mục, vấn đề điều tra . những chữ màu đỏ trong ảnh

6. các điều tra sẽ hiện ra thông tin để bạn lựa chọn.

Xong thì ấn trình giao, vô trang điểm của bạn để xem điểm, bạn có thể yêu cầu đổi điểm lấy tiền với các mức sau:

520 điểm ~ 50k vnd
1020 điểm ~ 100k vnd
1520 điểm ~ 150k vnd
2020 điểm ~ 200k vnd

Tùy vào chất lượng cùa survey bạn làm mà sẽ có số điểm khác nhau, mình thấy điểm mình toàn từ 30-50point thui, chắc do mình làm thông tin có liên kết tốt, nên điểm cao :D

Đăng kí tại đây nha: TẠI ĐÂY

các khảo sát đó chỉ tham gia được 1 lần thôi. mình tham gia hơn 1 tuần rồi, vẫn các khảo sát đó, nó ko có cái mới => đến bao giờ mới đủ điểm để đổi tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week