SCAM SCAM gia dang Nhan day offer Pin

Status
Not open for further replies.

namthang8080

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Bà con chú ý ! chú ý con chó này chuyên đi scam giả vờ nhạn dậy làm offer Pin của rất nhiều ng rồi
ho
Ho
và tên: Tạ đình việt
sinh ngày 12/08/1988
hoc khóa 7 truong dai hco cong nghe thai nguyen

https://www.facebook.com/groups/576056459122076/
proof log chat

đ^ay l`a cái mặt của scammer

MONG ANH EM GIÚP DỠ , AI BI^ẾT TH^ONG TIN G`I CỦA NÓ TH`I POST L^EN Đ^AY M`INH SẼ THEO NÓ T^ẬN TRỜI C`UNG BI^ỂN , CÁM ƠN ANH EM

Last edited:
UP proof = hình chụp!

Thằng này hôm rồi hỏi nó dạy PIN nhiêu? Bảo 5 triệu. Ok luôn, bảo chạy lên Thái Nguyên gặp mặt dạy trức tiếp, đưa tiền liền, nó bảo chuyển khoản cho nó, nó chỉ dạy online, không chịu gặp mặt. Vãi. Nói 1 hồi biến mất tiêu.

UP proof = hình chụp!

Thằng này hôm rồi hỏi nó dạy PIN nhiêu? Bảo 5 triệu. Ok luôn, bảo chạy lên Thái Nguyên gặp mặt dạy trức tiếp, đưa tiền liền, nó bảo chuyển khoản cho nó, nó chỉ dạy online, không chịu gặp mặt. Vãi. Nói 1 hồi biến mất tiêu.

Mình đã cảnh báo thằng này nhiều rồi, mọi người cứ nghe nó . Vloz

thái nguyên có cntt và công nghiệp thái nguyên ko có dh công nghệ như bạn nói nhé

Nói chung là tình hình thế này. Thằng này trước còn gửi cho mình ảnh chứng minh thư nhưng do cài lại máy rồi nên là mất. Thằng này bảo mình là nó dạy Offin và chỉ dạy Online ko trực tiếp và không gặp mặt, Nó cho cái số điện thoại thì là số công ty éo nào trong sài gòn, Hỏi nó bảo là ngày xưa làm bên thương mại điện tử. haiz vãi. Rồi thì sau này mới biết có vài người bạn của mình học cách làm, mà nó có mịa gì đâu, cách thì nó được một người mình cũng quen chỉ cho nó giờ nó mang đi bán. 5 triệu :) Những người học thì coi như là học lấy cái khôn ra, còn ai muốn học PIN thì tốt nhất ko theo thằng này. Nó chỉ ăn đc FR :v

Nói chung là tình hình thế này. Thằng này trước còn gửi cho mình ảnh chứng minh thư nhưng do cài lại máy rồi nên là mất. Thằng này bảo mình là nó dạy Offin và chỉ dạy Online ko trực tiếp và không gặp mặt, Nó cho cái số điện thoại thì là số công ty éo nào trong sài gòn, Hỏi nó bảo là ngày xưa làm bên thương mại điện tử. haiz vãi. Rồi thì sau này mới biết có vài người bạn của mình học cách làm, mà nó có mịa gì đâu, cách thì nó được một người mình cũng quen chỉ cho nó giờ nó mang đi bán. 5 triệu :) Những người học thì coi như là học lấy cái khôn ra, còn ai muốn học PIN thì tốt nhất ko theo thằng này. Nó chỉ ăn đc FR :v
bổ sung là cha Việt này chém gió như bị hoang tưởng =))

Mịa giờ lắm kiểu scam :mad:

Hôm rồi mình cũng bảo là ra tận Thái Nguyên, giao tiền xong, gặp mặt xong, không cần chỉ trực tiếp, chỉ cần nhận tiền xong, cứ về nhà, mình ra quán cafe gần đó, cho chỉ online luôn, nhất định không chịu :(.

Mờ nghĩ lại thì đọc lại đơn tố giác cũng chả hiểu gì, góp thêm lời của người bị tố giác trên fb :
"Gửi ALL anh e nhé.từ nhỏ tới giờ chưa Biet Scam của ai 1 xu . vay thì sẽ trả . đồng ý giao dịch thì cùng có lời cho đôi bên .

Mình Quen ông có nick yahoo Namthang8080 này cũng được một thời gian rồi nhé . vào hôm qua ông ý có pm cho mình hỏi học pin chứ mình không gạ gẫm gì. mình có chụp prof lịch sử nc . có bỏ qua 1 chỗ mình dạy nên mình không chụp.

Nói chung như sau : ông ta chuyển $ cho mình 4 củ trc. sau đó mình oline. bắt đầu nói chuyện và cho ông ý xem prof một so thanh toan moi nhất của mình .sau đó mình dạy ông ý.mình bảo team sang máy e nhé .ông đó ok. ông y gui cho minhf1 bản team . bảnđó cu team thi bị lồi font.mình tắt đi mình gửi cho ông ys1 bản portal. đang team dạy ông ý tự tắt team rồi kêu . cách này a biết rồi ... đến đây các bạn bảo có tin dc ko . nếu ông ý mà biết làm thì ko bao gio pm cho mình . sau đó mình chửi thẳng a trẻ con vl ra . lần đầu gặp người như a....ông ấy kêu than ,vãn trong prof có hết. mình bảo gửi lại 50% là 2 triệu vì mất công mình dạy . cos2 vấn đề ở đây all mọi nguoi fai hieu nhé :

thứ 1: nam thắng đồng ý team sang máy mình để học
thứ 2: đang team ông ý tắt team đi nhé .nói cachsnayf ông ý biết .

p/S: còn ai thích nghĩ nào thì tùy nhé"

Chủ topic voi lòng up hình proof đàng hoàng nha. Nếu SCAM thật mình sẽ xử lý, Chưa đủ = chứng để mình xử lý!

Nhân đây cũng muốn cảnh giác anh em nếu có học gì thì nên học trực tiếp nhé. Học qua online nhự cậu "Tạ Đình Việt" trong đoạn chat này thì nên cẩn thận nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week