Scam giả danh mmo1991 vào SCAM mình

Status
Not open for further replies.

f006535

Verified
Reactions
288
MR
0.000
Như tit mình đã bị scam .

Ae từ này khi giao dịch nhớ cẫn thận nhé. đừng bất cẩn như mình . Tks ae đã quan tâm .

Last edited by a moderator:
:)) master kìa, nhanh chân lăn vào đây nào.:binhsua146:úp hộ thớt. mà công nhận master gì bán quả cam bèo thế nhờ? 9,62PZ =))

Cũng chẳng bik nữa . Sáng ngũ dậy thì thấy spam cần đổi 10pz . nên thấy thế đổi luôn :binhsua160:

Chắc nó có việc gì đó mà ngắt kết nối giữa chừng... chờ nó reply lại thôi ku em àh... tưởng ai xa lại.
Cơ mà vào chi tiết liên lạc của nick hắn xem lại lần nữa coi có bị face nick không đấy...

Chắc nó có việc gì đó mà ngắt kết nối giữa chừng... chờ nó reply lại thôi ku em àh... tưởng ai xa lại.
Cơ mà vào chi tiết liên lạc của nick hắn xem lại lần nữa coi có bị face nick không đấy...
Đây a

Thế đéll nào :m152: đừng nói rớt mạng hay cúp điện trùng hợp quá nha :m152:

Đêck... rành rành thế kia thì.... móa.. muốn chửi thể quá... cái nick Master mà rẻ mạt thế này sao trời :binhsua23::binhsua32::binhsua46::binhsua85:

Chưa được 1h mà chứ cái nick master phải đi scam vài k $ nhỉ

chủ thớt có thể log vào PM và chụp số PM lên được không , biết đâu số PM chủ thớt gửi sai

Chưa được 1h mà chứ cái nick master phải đi scam vài k $ nhỉ
E k bik . sáng dậy thấy hắng muốn đổi pz. nên có đổi luôn . nhưng k ngờ :binhsua160:

- - - Updated - - -

chủ thớt có thể log vào PM và chụp số PM lên được không , biết đâu số PM chủ thớt gửi sai
Đây cậu

E k bik . sáng dậy thấy hắng muốn đổi pz. nên có đổi luôn . nhưng k ngờ :binhsua160:
Đây cậu
Vào Trấnctoin coi xem đã send tới số PM nào được ko !?

cứ từ từ:binhsua122:

Cứ bình tĩnh đi thread, nick master chắc không scam vài $ lẻ đâu. Cứ từ từ.

cho nta time ít đi ông nội,chưa chi đã report.có thể nta có nguyên nhân,master thì ai thèm vài pz mà dám bán cam,cái đơn giản vậy mà cũng reporrt, it ra cho nta 1 ngày với những ních thế này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week