• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Scam là đây!

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
năm nay đc mua cam ... theo dự đoán của mình thì năm nay giá cam sẽ rất rẻ nên các bạn sẽ thường xuyên nhận đc cam free ko mất tiền đấy :))

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
sao scam nó ko pm mình nhỉ.
ghê nhỉ, "Trảm phong binh pháp" thế này bố nó chả giám mò vào. scam tùy người mà bạn, mình lúc đầu không để ý nên cũng bị nó scam rồi đó thôi. cái này chả nói trước được, lơ là một chút là nó câu mất ngay.

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
nói chung là h chẳng tin được bố con thằng nào . kể cả mấy ông lập topic mua rùi không có độ uy tín muốn scam nên lấy danh nghĩa là tui lập ra là tui đã sẵn thì chỉ việc GD tui trước tôi sent lại cho ==> scam đó
thế nên đề nghị admin thiết lập chặt việc mua bán
VD : chủ topic mà GD không phải là exchanger chẳng yêu cầu : đầy đủ info , thông tin liên quan đến mình để các men trong rum biết được và có thể GD đưa tiền trước tránh trường hợp scam or là giao dịch trung gian ... ngoài ra là GD mấy ông exchanger or mấy ông anh lớn có tiếng trong forum đảm bảo không bao giờ dám bán cam thì nên giao dịch đưa tiền trước ^^ ........ nói chung là khi đó đủ info mà thông tín chính xác ==> đố kẹo cũng không dám scam nhé =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week