SCAM scam Mua ACC PayPal, rồi chơi Disputes, anh em cẩn thận .

Status
Not open for further replies.

nothatsad

Verified
Reactions
299
MR
0.005
Như title : scam mua acc paypal...sau đó, dùng acc pp đó ...disputes .... để lấy tiền ngược lại các gd của acc pp đó..khiến người đã từng gd với acc pp của bạn, bị lấy tiền ngược lại..

Đây là nick yahoo mà mình đã bán acc paypal .

songlong_mdb

..trước khi bán acc pp này mình đã gd chuyển tiền nhiều lần với a trunggian247,,xuôi cho ảnh là nạn nhân lun.....và scam đã lợi dụng
Mình đã bán acc pp này cho songlong_mdb, a trunggian247 làm trung gian

a trunggian247 đã bị disputes ...mất hết 29$ từ acc paypal mà mình đã bán cho cậu này....
Transaction Date: Sep 19, 2013
Transaction Amount: $29.00 USD
Buyer's Email: [email protected]
tiền đã bị trả về..

a trunggian247 là nạn nhân bị hại, các bạn chú ý...do mình gd nhỏ nên ko bị thiệt hại gì nhiều , acc pp mà gd lớn...thì các bạn biết tác hại của nó rồi đó.
lúc thanh toán qua trunggian247, mod namtuoc đã chuyển tiền dùm cậu này .tại cậu ta nói không đủ tiền nên phải nhờ người quen, và đã nhờ namtruoc, xem hình nha .

=> các bạn biết ai rồi chứ. tên hung thủ thì bác NamTuoc biết,
nhờ mod vào làm rõ tí , topic còn sơ xài...có gì không chính xác...các bạn cứ nói cho mình biết, giúp các bạn cẩn thận khj bán acc paypal. nên bán cho người quen thuj nha. Có gì a trunggian247 vào xác nhận là nạn nhân dùm e nha. thanks tất cả.

Mình đang đòi tiền lại cho a trunggian247....cậu biết hối lổi....thì trả tiền lại cho a trunggian247, nếu cậu có nhầm lẩn gì .cậu nên trả tiền lại cho trunggian247 đi

Attachments

4.9 KB · Views: 69
Last edited:
Như title : scam mua acc paypal...sau đó, dùng acc pp đó ...disputes .... để lấy tiền ngược lại các gd của acc pp đó..khiến người đã từng gd với acc pp của bạn, bị lấy tiền ngược lại..

songlong_mdb

..trước khi bán acc pp này mình đã gd chuyển tiền nhiều lần với a trunggian247,,xuôi cho ảnh là nạn nhân lun....tại do mình thiếu kinh nghiệm....mới bước vào mmo chưa được bao lâu, nên acc pp tớ xài ..chủ yếu là add mail ptf..khi add đủ 100 mail, mình tưởng không xài nữa, nên bán đi....và scam đã lợi dụng

a trunggian247 đã bị disputes ...mất hết 29$ từ acc paypal mà mình đã bán cho cậu này....
tiền đã bị trả về..

a trunggian247 là nạn nhân bị hại, các bạn chú ý...do mình gd nhỏ nên ko bị thiệt hại gì nhiều , acc pp mà gd lớn...thì các bạn biết tác hại của nó rồi đó.

lúc thanh toán qua trunggian247, mod namtuoc đã chuyển tiền dùm cậu này .tại cậu ta nói không đủ tiền nên phải nhờ người quen, và đã nhờ namtruoc, xem hình nha .

=> các bạn biết ai rồi chứ. tên hung thủ thì bác NamTuoc biết, topic còn sơ xài...có gì không chính xác...các bạn cứ nói cho mình biết, giúp các bạn cẩn thận khj bán acc paypal. nên bán cho người quen thuj nha. Có gì a trunggian247 vào xác nhận là nạn nhân dùm e nha. thanks tất cả.
Nếu không có kinh nghiệm tốt nhất đừng mua bán trao đổi gì paypal cậu ạ. Nguy hiểm lắm

tớ đưa topic này lên...là chủ yếu, giúp các bạn xem chừng tên này....ko thì bị mất tài sản và ảnh hưởng đến uy tín

mình có mua proxy của cậu này xài thấy cũng đc . Cũng là dân captcha thì biết đồng tiền kiếm cực khổ thế nào không nên lừa đảo người khác chứ @songlongtt :(

lúc bán acc pp..thì mình đã cho cậu ta check thoải mái....rồi cậu ta đồng ý....tớ bán...mà cậu ta lại chơi như thế, làm mất lòng với a trunggian247

- mình cũng là người mua đi bán lại thôi :confused: . Đợi xíu lục tìm coi bán cho thằng ku hồn nào . Chưa có gì mà cậu kết luận hung thủ này nọ thấy rầu quá . Mỗi ngày điều on 4r có chuyện cũng k pm được 1 tiếng . Đợi xíu mình up topic mua bán kèm log chat với người mua acc .

Last edited:
chắc lần sau ai sell acc thì nên đợi >45 ngày kể từ gd gần nhất cho an toàn cho rồi. :D

cái thằng phượng hoàng lửa này ngày trước là nghĩa j j đó từng scam hồi zeek mà ?

Ban nick liên tục mà bọn này vẫn không sợ nhể?:confused:

songlong_mdb

..trước khi bán acc pp này mình đã gd chuyển tiền nhiều lần với a trunggian247,,xuôi cho ảnh là nạn nhân lun....tại do mình thiếu kinh nghiệm....ên acc pp tớ xài ..chủ yếu là add mail ptf..khi add đủ 100 mail, mình tưởng không xài nữa, nên bán đi....và scam đã lợi dụng

tiền đã bị trả về..

=> các bạn biết ai rồi chứ. tên hung thủ thì bác NamTuoc biết,
nhờ mod vào làm rõ tí , topic còn sơ xài...có gì không chính xác...các bạn cứ nói cho mình biết, giúp các bạn cẩn thận khj bán acc paypal. nên bán cho người quen thuj nha. Có gì a trunggian247 vào xác nhận là nạn nhân dùm e nha. thanks tất cả.

Mình đang đòi tiền lại cho a trunggian247....cậu biết hối lổi....thì trả tiền lại cho a trunggian247, nếu cậu có nhầm lẩn gì .cậu nên trả tiền lại cho trunggian247 đi

XÁC NHẬN: Mình chính là nạn nhân của vụ dispute này. Rất mong MOD NAM TUOC và bạn của cậu refund lại số tiền 29$ giúp mình.

Bằng chứng giao dịch với bên seller : Nhokvantinh

Last edited:
Trước có vụ kiểu như thế này rồi, khi đó người mua acc đã bảo là: Đã bán acc rồi thì acc toàn quyền của họ, họ thích làm gì kệ họ...Tại người bán không có kinh nghiệm nên mới thế thôi... Sau đó không biết vụ việc như thế nào nữa?

ai cũng phải có trách nhiệm khi mua acc pp của người khác chứ, sao bán acc pp cho scam được vậy

Lần sau pp nào muốn bán thì phải đợi qua >45 các giao dịch thì hãy bán , ko thì có vấn đề vẫn phải chịu trách nhiệm :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week