SCAM Scam nick mmo LovePink yahoo vietcapital90 và yahoo chipy3u_kut3_9x

Status
Not open for further replies.

LovePink

Banned
Reactions
42
MR
0.000
@DUNGATM Yahoo: dungatm
Cũng lâu lắm rồi giờ mới lên cho anh em biết! Scam SSH nhé.Mua SSH sau đó bùng luôn 100k giờ có nick rồi posst lên đây cho anh em cẩn thận.

Đồng thời nhờ mod banned nick hoặc là trả tiền nhé ;)

Last edited:
khổ cho mấy bác quá, kiếm ng uy tín mua:oops:
có người nào sell hàng mà giao hàng trước nhận tiền sau ko . buy ssh toàn thanh toán xong mới nhận hàng nhé

có người nào sell hàng mà giao hàng trước nhận tiền sau ko . buy ssh toàn thanh toán xong mới nhận hàng nhé
trung gian đi, sell xong nó đòi lại nữa kìa:D, cái gì thấy cảm thấy đòi dc cho trung gian hold :D

trung gian đi, sell xong nó đòi lại nữa kìa:D, cái gì thấy cảm thấy đòi dc cho trung gian hold :D
Thu Nhat Trong Lich Su NC Cua Minh Ko Co NC VOi Yahoo nay
Thứ 2 Mình Không Mua SSH
Thu 3 Ban Chu Theat Nen Check Ki Lai Yahoo . Mình ko nổi tiếng cũng chẳng có bảo hiểm . có gd với ai toàn trung gian hoặc giao tiền trước nhận hang sau

ôi vk l =)) gd năm IM Mar 4, 2015 8:32:12 ÂM báo done xong . 11/3/2016 báo của nhận được tiền

Có gì đó không đúng ở đây? Một yahoo thớt đặt "cạch mặt cạch mặt", một yahoo dungatm ? 2 yahoo khác nhau?

=)) tao không chanh cãi với những thằng ngu như mày nữa .
1 Yahoo trên 4room mày đáng để tao chưa nc bao giờ
2 tháng đang pm yahoo với tao . có log chat gd Tháng 4 2015 . đã báo done và nó đã thank you
yahoo này (chipy3u_kut3_9x) thế mà đến 11 tháng 3 2016 rep máy tin kêu chưa nhận đc xong lap topic nay oc cho a

Tớ viết cách mặt là để biết yahoo này là scam lần sau sẽ ko bh gd yahoo này hiểu chưa
4 hình đầu tên hiển thị là "cạch mặt", hình thứ 5 thì lại là dungatm ? mình thắc mắc chỗ này thôi, chứ bạn đặt gì mình quan tâm làm mợ gì :v

vụ này lại nhờ mod teamview xem có log chat k là đc r. Mà ai hơi đâu tự nhiên báo scam ngưòi khác.
Ủa sao trên thì cạch mặt dưới thì lại dungatm. Chủ thớt mở box chat vs dungatm rồi ấn F3 xem có log chat k? Nếu k có thì bị fake yh r.

vụ này lại nhờ mod teamview xem có log chat k là đc r. Mà ai hơi đâu tự nhiên báo scam ngưòi khác.

Yahoo chủ topic này đang đề 4room mình ko có nói chuyện , Poof kia là của gđ 2015 tháng 4 da bao done thanks . xong vừa rồi rep mấy dòng chưa nhận được tiền chửi vài câu của 2016 tháng 3 ngày 11 . =)) lịch sử nc kia của 2015 minh nc với yahoo (chipy3u_kut3_9x)
thế mà sáng này rép kêu chưa nhận tiền chửi bới báo scam =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week