scam - thông tin fake - anh em forum cẩn thận

Monster

Banned
Reactions
13
MR
0.000
lời đầu mình xin gửi lời xin lỗi chân thành tới tất cả những bạn bị mình scam!

1. mình chỉ scam vì miếng cơm manh áo thôi , và cũng biết mọi người khó khăn nên chỉ dám scam nhỏ lẻ kiếm miếng cơm sống qua ngày chờ ngày xin được việc làm

2. mình xin được việc rồi và đầu tháng sẽ đi làm, tuy công việc chắc sẽ có vất vả (mình xin được việc làm nhân viên của công ty môi trường đô thị tphcm , nói cho oai chứ thật ra là làm công nhân thôi^^ )

3. mình chính thức từ bỏ mmo từ ngày hôm nay

lời cuối cùng mình xin lỗi mọi người một lần nữa, tháng sau đi làm nhận lương mình sẽ cố gắng trích ra trả nợ cho mí bạn (ai tin cũng được, không tin cũng không sao miễn mình biết mình phải làm gì là được rồi)

cám ơn mọi người!

Last edited by a moderator:
sorry... vì lí do không để kẻ gian lợi dụng nên mình tạm xóa những hình ảnh này nha!

Last edited by a moderator:
Fake thông tin kinh khủng thế :-S vụ này thấy chắc vượt ra khỏi MMO rồi @@

Vãi L0n! Đây sẽ là chứng cứ đưa mày ra toàn đấy thằng ngu, đkm t vẫn đang điều tra cái vụ thằng ng0_tinh....., vớ vẩn lại liên quan tới m :))
P/s: DKm thằng C hó ng0_tinh: facke 2 nick yahoo là boydatinh3170 và vgroup_lamquangkiiet, có user STP là: kenxixi, user forum: ng0_tinh; antu825( trước đó là antu025 đã bị band); yahoo nữa là leta211988. Báo trước với mày, bố m đang điều tra m đấy, đã nhờ yahoo check ip 2 yahoo đó và nhờ mod cho biết ip forum để so sánh...đợi có kết quả thì việc còn lại là của ông anh tao.... m trốn cmm đi nhanh còn kịp nhé!

lúc trước thi rớt 12 xong có theo học đồ họa vi tính nhưng học được 2 tháng thì nghỉ nên cũng hơi rành mí cái nì một xíu

Vãi L0n! Đây sẽ là chứng cứ đưa mày ra toàn đấy thằng ngu, đkm t vẫn đang điều tra cái vụ thằng ng0_tinh....., vớ vẩn lại liên quan tới m :))
P/s: DKm thằng C hó ng0_tinh: facke 2 nick yahoo là boydatinh3170 và vgroup_lamquangkiiet, có user STP là: kenxixi, user forum: ng0_tinh; antu825( trước đó là antu025 đã bị band); yahoo nữa là leta211988. Báo trước với mày, bố m đang điều tra m đấy, đã nhờ yahoo check ip 2 yahoo đó và nhờ mod cho biết ip forum để so sánh...đợi có kết quả thì việc còn lại là của ông anh tao.... m trốn cmm đi nhanh còn kịp nhé!

mình chẳng biết 2 ngừoi đó là ai và khôgn có liên quan đến 2 người đó , còn mấy cái thông tin này là làm giúp họ để họ lắp đặt internet thôi bạn :D

đề nghị chủ thớt edit ngay bài viết lại. để kẻ gian lợi dụng những dữ liệu trong bài này để làm chuyện ko tốt. Bạn có thể chỉ nêu tên những người có trong cmnd or những giấy tờ có liên quan.

Xong. Giông tố nổi lên. huúuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

cuối cùng cũng chịu rửa tay gác kiếm,từ nay quy ẩn giang hồ bác nhé! chúc bác sống tốt và đẹp!

đề nghị chủ thớt edit ngay bài viết lại. để kẻ gian lợi dụng những dữ liệu trong bài này để làm chuyện ko tốt. Bạn có thể chỉ nêu tên những người có trong cmnd or những giấy tờ có liên quan.

ok, mình sẽ làm theo ý bạn

:binhsua160: cất ngay mấy cái ảnh di ko bọn scammer lại dowload về làm tài liệu fake bây giờ,pót lên day cũng éo ai biết bọn chúng là ai đâu

cái này giống làm giấy tờ giả nhỉ..... chắc ra khỏi lĩnh vực MMo rồi!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week