Scammer davidtrung + mmo4vn_vn + Capchapro + lnoz9_thieugia vừa ăn cắp vừa la làng

Status
Not open for further replies.

davidtrung

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Bài này là davidtrung report mmo_vn89. Nhưng bị phản bác, lòi ra davidtrung là clone nick của Scammer. Các bạn đọc hết thread rồi hãy comment ;).

Hôm qua thằng mmo_vn89 pm mình mua acc đang nc thì té, chiều nay pm lại lèo nhèo cứ sợ mình Scam ko chuyển $. Mình giao 1acc pri1 khoảng 17k code trước đang giao dịch thì lại nhờ Mod onlyC . Mình chờ mãi ko chuyển $ cho Mod cứ lấy lý do mãi chưa nhận dc SMS ! Tối nay vào acc chính thì acc đã bị leave rồi . đổi cả pass acc lẫn zingmail của mình ! Tiếc là mình chưa dùng câu hỏi bí mật cũng như mail đăng kí chưa lấy lại pass dc . h nay support zing đã hết h làm việc nữa.

Mod OnlyC vào xác minh chuyện này nhé để ae tránh thằng cỏ rác đi mua acc kia nhé ! Mình ko tiếc acc kia nhưng buồn vì có thằng rẻ rách kia ở trong xã hội !
Ae có cách nào lấy lại pass giúp minh nhé ! không cho con *** kia ăn nốt miếng sương !

Last edited by a moderator:
sao ko nhờ MOD ngay từ đầu luôn ! chia buồn ! mail chua update thong tin thì ko làm được j rồi !
scam đang được mùa đây =))
mà cho cái yahoo cũ nó đễ mọi người tránh nào !

Chiều nay có chat với 2 bạn này. Quả đúng là mmo_vn89 bảo ko nhận dc SMS của WMZ. Sau đó im luôn.
Cứ tưởng là chưa giao dịch, ai ngờ bạn davidtrung đã giao acc trước đó rồi =((.

Scam bây h quá là rẻ rách ! hy vong thằng rẻ rách này húp cháo cả đời nhà nó !

mưa bão nhiều nước thì cam mọc tốt tươi. ngày nay phải đến 5 người lên đây báo là đã ăn cam......chua...chát

Chiều nay có chat với 2 bạn này. Quả đúng là mmo_vn89 bảo ko nhận dc SMS của WMZ. Sau đó im luôn.
Không tiếc acc lắm nhưng để ae tránh con dog này nó ăn tạp vk luyện !

thời nay scam phát triển thật, có mấy đồng cũng scam, kiểu này ko thể khinh nhường ai đc

sao lại đưa pass mail trước khi giao tiền vậy bạn,Trong lúc này,thì phải thật can than chứ,zingmail thì thua roi,không có câu hỏi bao mat,thì k lây lại duoc.mình thử rồi.Đã nhờ mod thì phải đợi tiền về tay mod trước chứ.

Bây h bảo lãnh cho anh Luyện ra tù ! và thuê ''0.01$/1mạng'' để anh ý đi đi 'băm' bọn bán Cam ( Bọn này chỉ thuộc tầng lớp cỏ rác của xã hội. Mang một mùi hôi thối đến cho loài người). Không biết bọn này đọc cái topic này rồi lại bán Cam kiểu j nữa nhỉ???..............

Yêu cầu chủ topic send hình cuộc nói chuyện nhé. Nếu có định scam ngay từ đầu mình đã không đi tìm các Mod từ chiều, Mod boyswat thì không đồng ý trung gian. Khi nhờ được Mod Onlyc thì bạn kêu không cần và kêu giao 1 acc trước mình kiểm tra rồi giao tiền hết tiền, sau đó mới send nốt 2 acc. Khi giao xong mình chelk chưa đầy 1s, mà mình chỉ vào Pix để kiểm tra acc nhưng ko đăng nhập được. Nếu cả đổi pass mail + pass pix mà trong vòng 1, 2s liệu có nhanh như thế không? Không biết bạn định scam mình trước hay giờ bạn bị mất acc bạn quay ra đổi cho mình. Không có ý định scam thì sao lúc nhờ được Mod Onlyc thì bạn lại không đồng ý trung gian.

PS: Đừng vừa ăn cắp vừa la làng thế bạn ak, không có ý định scam mình thì không đến mức độ giục mình send tiền suốt thế đâu.

Last edited by a moderator:
Yêu cầu chủ topic send hình cuộc nói chuyện nhé. Nếu có định scam ngay từ đầu mình đã không đi tìm các Mod từ chiều, Mod boyswat thì không đồng ý trung gian. Khi nhờ được Mod Onlyc thì bạn kêu không cần và kêu giao 1 acc trước mình kiểm tra rồi giao tiền hết tiền, sau đó mới send nốt 2 acc. Khi giao xong mình chelk chưa đầy 1s, mà mình chỉ vào Pix để kiểm tra acc nhưng ko đăng nhập được. Nếu cả đổi pass mail + pass pix mà trong vòng 1, 2s liệu có nhanh như thế không? Không biết bạn định scam mình trước hay giờ bạn bị mất acc bạn quay ra đổi cho mình. Không có ý định scam thì sao lúc nhờ được Mod Onlyc thì bạn lại không đồng ý trung gian.

PS: Đừng vừa ăn cắp vừa la làng thế bạn ak, không có ý định scam mình thì không đến mức độ giục mình send tiền suốt thế đâu.
Con dog này đây ae ! topic của tui đã nói rõ gd qua ATM hoặc nhờ Mod trung gian . Chính Mod OnlyC làm trung gian nhưng con dog này ko send $(trước khi nhờ mod gd tui đã giao 1acc trước sau đó mới dở chứng nhưng ko send $ cho Mod). Con dog này quay lại đây tao xem nào !Loại đại đê tiện của xh. thật đáng tiếc khi ông bà già mày lại ra lò 1 con dog ăn tạp như loại mày ! Tao tiếc gì acc pri1 đấy chứ ! Cùng lắm cũng bố thí cho con *** đang đói ăn thôi mà !

---------- Post added at 03:34 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

Đây là Mod mà tôi đồng ý làm trung gian !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week