Report scammer @maiduc081298 lừa tình bán tút rồi lặn luôn, mấy anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000

tình hình là khổ cực quá nên ai bán gì mua đại và đã bị scam ngay và liền

@maiduc081298 anh đã dispute pp chú rồi, phen này cho chết cả đám nhé, làm ăn sống nhăn thế
mới có sinh năm 95 , coi chừng ra đường trời đánh nha con cưng

Forum đã cấm cái vụ mua bán tut, ai bảo đâm đầu vô rồi giờ báo scam chi trời, @woaini1991 vào đóng topic đi :D

Upvote 0
dong cung de cho newbie thay chut chu cha noi, lam cai gi ma dong tinh voi scammer du cha noi

Upvote 0
cai nay no tut va con tool nua bac a, scam ma, tut hay tool gi cung vay chu, chang le ban tut scam ko dc report sao

Upvote 0
cai nay no tut va con tool nua bac a, scam ma, tut hay tool gi cung vay chu, chang le ban tut scam ko dc report sao
report thỏa mái nhưng để anh em biết thôi, nhưng chả ai giải quyết đâu vì forum đã cấm buôn bán loại này rồi

Upvote 0
report thỏa mái nhưng để anh em biết thôi, nhưng chả ai giải quyết đâu vì forum đã cấm buôn bán loại này rồi
report cho anh em biết thôi mà, vậy mà ông kia bảo close, close chẳng khác nào cổ vũ cho chúng nó scam a

Upvote 0
report cho anh em biết thôi mà, vậy mà ông kia bảo close, close chẳng khác nào cổ vũ cho chúng nó scam a
à thì biết rồi closed thôi, closed thì người đọc cũng biết vậy, há há

Upvote 0
Ông có report thì đưa vào box scam cho người ta biết chứ quăng vào box support center rùi bảo cảnh báo :p:p:p

Upvote 0
Mình đọc kiểu nói chuyện của chủ thread xong, thấy thích ủng hộ bạn scammers này quá, ủng hộ SCAMMER

Upvote 0
Mình đọc kiểu nói chuyện của chủ thread xong, thấy thích ủng hộ bạn scammers này quá, ủng hộ SCAMMER

rãnh đâu gây war, ủng hộ scammer như ccậ, ra đường xe cán chết mấy thằng rồi cậu à, ko biết sao cậu còn sót lại chưa bị cán

Upvote 0
đừng hù, mình sợ đóa :( =))

scam cũng giống nhu chó thôi cậu, ủng hôj scam thì chắc cậu cũng thế thôi,
ra đường anh gặp thì anh cán chú chết mẹ chú đi cho rồi, ở đó mà ủng với hộ

Upvote 0
468 Phan Văn Trị, Gò Vấp, TP HCM
Khu nhà ở Quân đội
phòng 204, lô B

cho địa chỉ luôn đó, lại càng sớm càng tốt nhoa :3

Upvote 0
Ban đầu còn tính an ủi chủ thread cơ mà cách nói chuyện cũng ko khác trẩu là mấy

nên thôi kệ mẹ, ngu thì chết bệnh tật đ' gì :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,553
173,739
Latest member