..scan zeek vào đây....alo..alo...alo..

Reactions
306
MR
0.000
..scan zeek vào đây....alo..alo...alo..

mấy pro chuyên về scan và crack zek vào cho ý kiến cho anh em an tâm cái zek nào.

xoay quanh mấy vấn đề sau:

1 là: Có còn scan và crack được nữa hay ko sau khi nó bảo trì từa lưa hôm qua.

2 là: còn lỗi bảo mật nào mà mấy pro lưu ý giúp anh em tránh mất ac nữa hay không???

3 là: trang pót nào đảm bảo về bảo mật khi pót ( edit).

4 là: up lên cho mọi người vào tranh luân...thanks all!!!!

Last edited by a moderator:
scanner ngu gì trả lời ;)), thân ai nấy lo , thời hòa bình mà, chừng nào có war 3 rùi mới mong có sự gắn kết lại ;))

Điều 1 2 và 4 có khả năng sẽ có người giúp còn điều 3 thì ;)) mình rất thích bộ phim " Hãy Đợi Đấy " bạn có xem chưa ;))

Ở topic khác Recar nó đã lên tiếng rồi mà. Việc các ref trong acc Zeek của anh em tự nhiên up lên Silver là nó cố ý làm để bonus cho anh em VN mình đó :))

topic rảnh chym => :m156: => đi ra

SCAN vẫn SCAN. làm j có chuyện trả lại nếu đã nghĩ đến việc trả lại thì ngay từ đầu đã không nghĩ đến việc đi scan làm j bạn ạ. mất công scan được cái acc lại lập topic trả lại. ai rảnh hơi wa vậy

topic rảnh chym => :m156: => đi ra

nếu cậu có ac zek pót ad và nuôi nấng lâu ní...nó ko lấy mà scan được vào rut $$$ cảu cậu...cậu có tức ko???

cậu có thể pro suport nầy nọ..còn anh em thi sao?? newmember thì sao???

hơ hơ. chủ top hài vãi, đâu có thằng ngu nào tự đứng ra bàn dân thiên hạ và hô to.

tao là thằng ăn cướp đâu mà lập cái top này

hơ hơ. chủ top hài vãi, đâu có thằng ngu nào tự đứng ra bàn dân thiên hạ và hô to.

tao là thằng ăn cướp đâu mà lập cái top này

topic có 4 điều và điều 3 không quan trọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week