• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell sell 100 acc vip cũ scan. giá 120k. all bank

Status
Not open for further replies.

NHTdaknong

Banned
Reactions
112
MR
0.055
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
sell 100 acc vip cũ scan. giá 120k. all bank

acc vip của mình là hàng scan, khi các bác mua là chấp nhận rủi ro, chấp nhận hên xui, bị mất pass cũng không kêu than, không kiện cáo. (lưu ý: người chính chủ acc xưa có thể lấy lại pass bất cứ khi nào. mình không phải chỉnh chủ acc này nhé.)
mình chỉ bảo hành 3 ngày đầu sau khi gia hạn dùng luôn đủ 110ip/ngày, không đủ hoàn tiền hoặc gia hạn gửi acc khác (thu hồi acc bị giới hạn IP)
khi mua xong, các bác check acc ok là mình hết trách nhiệm về pass (nghĩa là mình không bảo hành pass), vì thế, các bác mua là phải gia hạn để có thể đổi pass ngày ( đối với những acc không đổi được pass khi chưa gia hạn). còn acc đổi được pass luôn thì giao acc xong đổi pass ngay lập tức.
mình không gia hạn giúp, các bác có thể gia hạn tự động trên trang: http://sellvip72.com/
giá bán: 120k/acc
khi được gửi thỏa thuận trên. các bạn mua là đã đồng ý với thỏa thuận bên trên.

đọc kỹ thỏa thuận trước khi giao dịch

scan là sao ko hiểu lắm cậu

scan là sao ko hiểu lắm cậu
bác k hiểu khuyên thật lòng đừng nên dùng hàng này kẻo lại tiếc tiền. mua acc mới dùng cho chắc. em chỉ bán cho ai thích "phiêu", chơi liều thôi

bác k hiểu khuyên thật lòng đừng nên dùng hàng này kẻo lại tiếc tiền. mua acc mới dùng cho chắc. em chỉ bán cho ai thích "phiêu", chơi liều thôi
uh, cũng đang tìm mua nhưng mà đọc thấy phiêu thật, nên thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,556
173,741
Latest member
vn88navy

Most discussed of week

Most discussed of week