• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell acc cleanfiles US, AU, CA ( Approved‏ bằng tay ) - 10$ - ACB, WMZ, PM

Status
Not open for further replies.

tzzmzzo

Senior
Reactions
316
MR
0.001
Nội dung:

Hiện tại mình mở dịch vụ sell acc cleanfiles US, AU, CA được Approved bằng tay không phải approved bằng code.

Demo:

Bonus: Mình sẽ bonus cho bạn con sock ssh đã dùng đăng kí acc để bạn sử dụng nó đăng nhập tránh tình trạng ban acc

Dịch vụ giá trị gia tăng: Mình sẽ gửi các bạn tut để làm cleanfiles tránh ban acc ( 5$ )

Trung gian : Nếu các bạn không tin tưởng mình thì có thể sử dụng dịch vụ trung gian, Các bạn tự chịu phí

Ghi chú:
- Hiện tại mình chỉ reg acc US, vì mình chưa kiếm đâu được nguồn ssh khác,

- Acc cleanfiles rất có hạn, nên mình khó có thế cung cấp đầy đủ cho các bạn, bạn nào có nhu cầu cao có thể pm đặt trước mình sẽ ưu tiên
- Nếu bạn muốn reg bằng bất kì ip nào chỉ cần cung cấp sock mình sẽ dùng sock ssh đó để đăng kí cho bạn

Liên lạc: Yahoo f193toadotinhyeu9z nếu mình ko online có thể sms hoặc phone theo số : 0973656613

Event: Mình sẽ random bất kì comment của các bạn theo số post 1 tuần/1 lần để tặng thẻ cào 50k ( Random chỉ có hiệu lực khi mình bán ít nhất được 1 acc. vì mình sẽ lấy $ bán acc ra làm event )

Cám ơn tất cả các bạn đã xem topic,

Last edited:
hóng xin thêm cái proof rút tiền đi cậu. CF dạo này khó ăn quá :D

Ai ăn được thì cứ ăn thôi, mình ko làm clean nên ko có proof

còn dịch vụ giá trị gia tăng chỉ là kèm theo, ai mua thêm thì mua, ko mua thì thôi. chẳng sao cả.

Thằng này chơi đơn giản mà, cần gì phải có tut hay không tut! Muốn không BAN thì cũng dễ thôi mà :D. Nói thẳng ra Việt Nam vẫn reg được!

Thằng này chơi đơn giản mà, cần gì phải có tut hay không tut! Muốn không BAN thì cũng dễ thôi mà :D. Nói thẳng ra Việt Nam vẫn reg được!

Vn reg được nhưng dễ ăn ban. toi công sức mình bỏ ra cày $ cho nó thôi

làm cái up nào. có acc fileice không.

Nói thẳng ra thằng CF nó k ghét Việt Nam, từ khi có cái topic chỉ reg acc = code trong mmo này từ đó nó mới quản lý chặt lại. Bây giờ cho dù nước nào trước khi rút tiền nó cũng kiểm tra, không phải chỉ Việt Nam là nó BAN account. Hiện giờ cũng chẳng có transfer được đâu. Cũng may còn account guru chưa bị sao B-)

Fileice có cho đăng ký nữa đâu mà làm :D

chuẩn rùi. FI close tạm thời rùi nhóe :D

Còn CF mọi tranfer dều pending đến khi MOD check xong. :(( nhiều khi mất trắng :-s

kka ! ta vẫn chơi ip việt nam nè có sao. vãi....

fileice còn reg được nếu là bạn của admin o_O, còn việc acc reg ip us chả hạn log ip vn sao dek đâu :cool:

có dịch vụ này nữa hả , ppd giờ hết site làm r` ak :D:D:D

Last edited:
chà thấy thớt mở dịch vụ ngon qua còn cõ chục ạc reg tay đây .chắc củng mở mới được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week