• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell acc pp trống unver chưa có gd

Status
Not open for further replies.

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Hiện tại mình có số lượng vừa acc pp unver chưa có giao dịch,tuổi thọ gần 3 tháng,tầm khoảng 20 acc,bác nào có nhu cầu pm mình để giá tốt cho

Bác nào ko mua xin đừng nói lời cay đắng,vì mình buôn bán thể loại acc này cũng nhiều rồi,nên xin đừng đặt mấy câu hỏi dạng như "acc này cũng rao bán à?"

Thanks all

reg lâu lâu rồi mà ko có giao dịch đến lúc tiền vào có dễ lên thớt ko?

Ko có sao đâu cậu,1 năm hay 10 năm mà chưa có gd cũng chả vấn đề gì cả,mình toàn dùng acc để trống trên 3 tháng mới dùng đây

Tế ông nội mày à ?

Có người mua tao mới bán,được chứ? Đã sell hơn 15 acc như này rồi,ok?
tế thằng bố mày đấy, nói chuyện vô học vậy, chắc bố mày ko có giáo dục nên ko dạy đc mày

tế thằng bố mày đấy, nói chuyện vô học vậy, chắc bố mày ko có giáo dục nên ko dạy đc mày

Tao đã bảo ko mua thì té chỗ khác,ngay topic đã ghi rõ rồi,mày ko mua vào cmt làm clg,hay bị đui ko thấy,thằng vô học là mày ấy,tao đã cảnh báo trước,ko chịu đọc thì tao buộc lòng phải chửi cho mày thấy,ok?

acc unvery chưa có gd thì reg lúc nào chả dc thớt bán như vậy ai mua chứ:)

Có người ngại reg nên mới mua đó cậu,ngay trong #1 mình đã có nói rõ,mình bán loại acc này cũng nhiều rồi,có nhu cầu nên mình mới bán,chứ ko phải tự nhiên mà mình rao khơi khơi vậy đâu.,quan trọng là tuổi thọ của acc nữa,chứ mới reg sao mình dám bán

Tao đã bảo ko mua thì té chỗ khác,ngay topic đã ghi rõ rồi,mày ko mua vào cmt làm clg,hay bị đui ko thấy,thằng vô học là mày ấy,tao đã cảnh báo trước,ko chịu đọc thì tao buộc lòng phải chửi cho mày thấy,ok?
vậy mày tự hỏi cái mồm chó của mày đi comment linh tinh làm bố mày ghét giờ bố mày cũng quên cái mày nói rồi, đi đâu cũng nói kiểu chó thì hôm nay bố vào topic mày comment có vậy thôi, acc này tao reg 100 cái 3 tháng sau bán có lãi đấy nhỉ:confused:

vậy mày tự hỏi cái mồm chó của mày đi comment linh tinh làm bố mày ghét giờ bố mày cũng quên cái mày nói rồi, đi đâu cũng nói kiểu chó thì hôm nay bố vào topic mày comment có vậy thôi, acc này tao reg 100 cái 3 tháng sau bán có lãi đấy nhỉ:confused:

Hơ,nói chuyện sặc mùi trẻ trâu,mày ăn *** hay ăn cơm vậy,ba má mày đẻ mày ra có gắn não cho mày ko,cmt linh tinh,linh tinh cái con **** mẹ mày á,liên quan ****** gì đến mày,topic này tao lập ra để mua bán,thích gây chuyện thì cút mẹ chỗ khác,nhé?

Hơ,nói chuyện sặc mùi trẻ trâu,mày ăn *** hay ăn cơm vậy,ba má mày đẻ mày ra có gắn não cho mày ko,cmt linh tinh,linh tinh cái con **** mẹ mày á,liên quan ****** gì đến mày,topic này tao lập ra để mua bán,thích gây chuyện thì cút mẹ chỗ khác,nhé?
mày thấy mày ngu chưa? topic tạo ra ai cũng ý kiến chứ có phải 1 mình tao đâu, xin lỗi tao thấy mày bị ngu nhẹ

BoboiboyKiNiemKhoQuen has been banned 3 days !!

Reason: War nhau trong topic mua bán.

P/s: lần sau có vấn đề gì thì cứ report Mod sẽ xử lý chứ ko được war nhau như vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week