Sell số lượng lớn or nhỏ lẻ acc PP veri giá tốt trust cao

sellaccppveri

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Hiện có hơn 50 acc PP đã veri
Thời gian reg từ 3 tháng đến 1 năm
Giao dịch từ 5 đến 100 cái
Có khá nhiều acc đã từng gỡ limit
Giá cả pm yahoo sellaccppveri thương lượng ( cũng hợp lý thôi giao động từ 15-100$ tùy acc )
Anh em cần acc như thế nào cứ pm nha

Chỉ giao dịch với các nick uy tín và có đóng BH

Quy trình giao dịch : team check acc
Okie thì change info trên máy mình luôn ( gồm pass , câu hỏi bảo mật , và change mail )
Sau đó mình mới nhận tiền . Thanh toán qua PM or WMZ

darvid9188

Junior
Reactions
121
MR
0.000
Sai box và có mùi quýt

Ai giao dịch nên cẩn thận , vì gmail rất dễ lấy lại pass , mình mua và đã bị dính phốt

Mình ko ném gạch chủ toppic nhưng ở forum có rất nhiều toppic thu pp số ll và giá cao ngất
Bác có hàng xịn qua đó sell , chứ đừng .......

bác nào cần cứ pm yahoo .

- - - Updated - - -

Sai box và có mùi quýt

Ai giao dịch nên cẩn thận , vì gmail rất dễ lấy lại pass , mình mua và đã bị dính phốt

Mình ko ném gạch chủ toppic nhưng ở forum có rất nhiều toppic thu pp số ll và giá cao ngất
Bác có hàng xịn qua đó sell , chứ đừng .......

ở đâu thế ạ ? cho xin topic or yahoo của mấy bác đó đi ? giá cao ngất là ở đâu ?
đây ko có bán kèm mail đâu các bác tự add mail vào đi ko lại bảo gmail rất dễ lấy lại pass ( mà mua acc PP ko bao giờ cần mail chính chủ , bác nào lấy mail chính chủ là 1 sai lầm , hèn gì bác mới bị lừa haizz )
mà xin thưa acc PP của em chả có cái nào reg bằng gmail cả :)

Xin thưa , mua acc paypal tối kị change info trên máy khách . Gắn một con keylog vào máy thì mất trắng toàn bộ :)

thế thì quy trình giao toàn bộ info các bác tự change trên máy các bác ( nếu có limit xảy ra thì trách nhiệm hoàn toàn các bác chịu )
giao dịch thế nào các bác thoải mái nhất là okie . Mình được cái rất dễ tính . vui lòng khách đến vừa lòng khách đi

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
thế thì quy trình giao toàn bộ info các bác tự change trên máy các bác ( nếu có limit xảy ra thì trách nhiệm hoàn toàn các bác chịu )
giao dịch thế nào các bác thoải mái nhất là okie . Mình được cái rất dễ tính . vui lòng khách đến vừa lòng khách đi

Đọc cái này buồn cười mất...........Haha......PP thì chỉ info reg PP + email lúc đăng ký PP thì nói thật các bác có change đến đâu cũng mất nha.

Ai bảo là change info trên máy bác mới ko bị limit

Nếu change info trên máy khách với máy bác có gì khác nhau nhỉ ?

VỚi 50 acc chắc chắn là bác xóa cookiers và reset ip khác để login thôi

Mình cũng có nhiều acc , nhưng vào 15-06 vừa rồi có trận paypal càn , limited và locked 90% luôn ( toàn acc mua mấy anh em chơi offer trên mmo , chưa kịp làm gì thì đã ra đi )

Mấy bác trên MMO thu acc để cash out , bác còn ko thấy bán đc thì ................... chả ai mmo dám mua giá này đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,985
176,456
Latest member
Trangla1204

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week