SEOs

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Vì lý do an toàn nên tool này chỉ share cho ref của mình test thử trước. Mới reg có bị ban cũng không sao. :D
Hướng dẫn đăng ký tại đây.
Sau khi đăng ký xong gửi ID (không phải username) cho mình để được active.
Click: 0.02 ~ 0.05 rub/click
Minpay: 2 rub ~ $0.06

Proof, pay instant:

Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Tự động click hết các quảng cáo.
  • Tự động kiểm tra ads mới.
  • Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình.
  • Download SEOs tại đây hoặc tại đây.
  • Pass giải nén: "seo@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Download IDWM tại đây hoặc tại đây.
  • Pass giải nén: "idwm@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Last edited by a moderator:
sao mình dk, khi đăng nhập vào nó cứ báo sai pass nhỉ, pass là dòng thứ 2 trong email phải không, paste đúng mà nó toàn báo sai :((

ID: 482630

Đã ref cho bác mmo84, bác active giúp em phát! thanks bác :D

sao mình dk, khi đăng nhập vào nó cứ báo sai pass nhỉ, pass là dòng thứ 2 trong email phải không, paste đúng mà nó toàn báo sai :((
Dòng thứ hai, sau dòng email, không phải cả dòng, sau dấu hai chấm và 1 khoảng trắng. Copy coi chừng dư khoảng trắng, pass chỉ có 10 ký tự thôi.

ID: 482635 e nham...day moi dung id

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Cho e hỏi mấy trang này ngày mấy ads

Trang đầu tiên thì nhiều, có thể cắm máy, tuy nhiên hình như cắm nhiều quá nó bắt nhập mã xác nhận, để xem sao sẽ chỉnh lại.

À...bác mm984 sửa lại cái tool buxhospro cái...có chức năng quản lí các trang như bên hội auto và tắt những trang ads đang chạy cho nhẹ máy...cái auto bên đó e chạy 10 cái ko sao mà cái bác chạy 3 cái thấy nặng máy rồi...hiện các trang bux host của bác ngày nào e cũng click...mà chuyển sang auto của hoiauto cho nhanh

Đã active hết, mai active tiếp nhé, giờ phải ra ngoài rồi.
Chưa active vẫn click được 2 ads. :p

À...bác mm984 sửa lại cái tool buxhospro cái...có chức năng quản lí các trang như bên hội auto và tắt những trang ads đang chạy cho nhẹ máy...cái auto bên đó e chạy 10 cái ko sao mà cái bác chạy 3 cái thấy nặng máy rồi...hiện các trang bux host của bác ngày nào e cũng click...mà chuyển sang auto của hoiauto cho nhanh

hội auto là hội nào bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom