Tutorial share 15 bạn free cách chạy nhiều acc coin trên 1 vps

boyfriendmmo

Banned
Reactions
37
MR
0.000
Sau cái thớt này:
http://mmo4me.com/showthread.php?123263-Cach-chay-nhieu-acc-coin-tren-1-vps
Buồn cười có nhiều bạn phản ánh và thậm chí chửi khi chưa biết rõ về mình

Thứ nhất:cái này là tao tự mày mò ra,không hỏi ai,ok?đừng ngồi tỏ vẻ pro It mà phán bậy
Thứ hai:Tao nghèo thì tao cần 8$ được chưa và tao cũng ko có vps mà sài.
Thứ ba:Ừ bọn mày giàu câm mõm c h ó bọn mày lại và ngồi ăn mảnh nhé.Để cho các anh em trong mmo4me ăn với.Cái kiểu mmo này giàu thì cứ giàu còn nghèo thì vẫn nghèo thôi.Có miếng ăn giấu như c h ó giấu xương mà.

Mấy cái này ở nước ngoài họ share free nhiều,chứ đâu như ở việt nam,có miếng ăn là giữ,chủ yếu các bạn biết tìm không thôi.

Ví dụ ở đây có 1 bro share cách treo coin.Không phải cách của mình.Share luôn cho bạn nào thích vọc nhé.Phần mềm là vmware-phần mềm tạo win ảo,bạn cần tải 1 file iso win xp hoặc win 7 là ok.Lúc đó tạo vài cái win ảo chơi.

<strong>[video=youtube;SpzMDnr1tIY]http://www.youtube.com/watch?v=SpzMDnr1tIY[/video]
MMO mọc bro thì ít.Newbie thì nhiều,đa phần newbie ngồi cạp cạp gãy lưng@@.Các bro mmo việt nam mình cho là cũng có các bạn giỏi thật sự,nhưng xin lỗi cũng có rất nhiều bạn giỏi nhờ vào mấy thủ thuật của các bạn nước ngoài share ra:)).UG việt nam cũng bắt nguồn cùng mấy forum nước ngoài thôi.

Mình chiến cái này không cần vps và vẫn pay đều nhé!
Các bạn gửi inbox cho mình đăng kí đúng 9h tối nay mình share cho 15 bạn nhanh chân nhất free.ok?
Với điều kiện các bạn đó đều là newbie trên mmo đăng kí khoảng 1 tháng về trước.

Bạn nào xoắn nữa vào đây mình tiếp

Last edited by a moderator:
thử xem sao ! chứ có 1 acc thôi ! đã inbox thớt

Mình éo thèm chơi coin vì nó cùi bắp nên chả dính dáng gì, mà thấy mấy ae chơi coin cứ gato nhau rồi phá nhau thế này thì thiệt là mắc cười, hèn gì mấy 4rum nc ngoài nó ghét VN :m108: biết cheat thì lẳng lặng mà cheat, vừa giữ nồi cơm chung vừa làm lợi cho chính mình, đó mới là người khôn chứ :m108:

Last edited by a moderator:
Mình éo thèm chơi coin nên chả dính dáng gì, mà thấy mấy ae chơi coin cứ gato nhau rồi phá nhau thế này thì thiệt là mắc cười, hèn gì mấy 4rum nc ngoài nó ghét VN :m108:
Ở nước ngoài nó share free chứ không giấu diếm như ở việt nam bạn biết ko?Họ thoáng lắm!

Ở nước ngoài nó share free chứ không giấu diếm như ở việt nam bạn biết ko?Họ thoáng lắm!
Nước ngoài họ share free ko chứ ko phải là share có fee nhé =))
Bạn nhìn lại cách chiến VN khác với nước ngoài chổ nào ? Khắc phục được cái đấy mới là vấn đề =))

Vậy à, cái này mình mới biết, toàn dô mmo chém gió chứ ko có biết làm nên chả biết :m108:

mình đăng kí nhá, đang cắm 1 acc máy nhà mà tốn tiền điện quá , trước mua vps của kma9x xài chưa đc tuần die scam luôn :(

Vậy à, cái này mình mới biết, toàn dô mmo chém gió chứ ko có biết làm nên chả biết :m108:
Cậu ko hiểu rồi. họ ko pub lên đây nhưng đằng sau họ là cả 1 hệ thống nhóm cùng cheat. thấy người ta pub lên là sợ cong đít. mồm oang oác vẫn là sợ người ta ăn mất phần của mình thôi

Cậu ko hiểu rồi. họ ko pub lên đây nhưng đằng sau họ là cả 1 hệ thống nhóm cùng cheat. thấy người ta pub lên là sợ cong đít. mồm oang oác vẫn là sợ người ta ăn mất phần của mình thôi
Uh, mình chả biết cheat cái gì nên ko biết rồi :m108: đang mong mỏi ngày nó nát đây, cho 4rum đỡ lộn xộn ;))

Mấy cái này ở nước ngoài họ share free nhiều,chứ đâu như ở việt nam,có miếng ăn là giữ,chủ yếu các bạn biết tìm không thôi.
Ví dụ ở đây có 1 bro share cách treo coin.Không phải cách của mình.Share luôn cho bạn nào thích vọc nhé.
http://www.youtube.com/watch?v=SpzMDnr1tIY

MMO mọc bro thì ít.Newbie thì nhiều,đa phần newbie ngồi cạp cạp gãy lưng@@.Các bro mmo việt nam mình cho là cũng có các bạn giỏi thật sự,nhưng xin lỗi cũng có rất nhiều bạn giỏi nhờ vào mấy thủ thuật của các bạn nước ngoài share ra:)).UG việt nam cũng bắt nguồn cùng mấy forum nước ngoài thôi.

cập nhật cho ae nào thích vọc nhé
Ví dụ ở đây có 1 bro share cách treo coin.Không phải cách của mình.Share luôn cho bạn nào thích vọc nhé.Phần mềm là vmware,bạn cần tải 1 file iso win xp hoặc win 7 là ok.Lúc đó tạo vài cái win ảo chơi.

<strong>[video=youtube;SpzMDnr1tIY]http://www.youtube.com/watch?v=SpzMDnr1tIY[/video]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,440
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week