Event Share 20 VPS cho ai nhanh tay change password!

Status
Not open for further replies.

thaikhanghn

Hero
Verified
Reactions
2,018
MR
24.018
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Link tải VPS: http://www.fshare.vn/file/7FIS8RUV1U/

SORRY!
Xin lỗi các bạn về sự cố ngoài mong đợi, số VPS định đem làm event khách mới change hết pass nên mình phải creat VPS mới nên hơi lâu. đúng 8h45p mình attack file VPS (bạn nào chưa có TK mmo4me thì đăng ký sẵn nhé) tất cả VPS event mới 100%. IP US, datacenter Hong Kong (remote cực mượt, vì plan ko dùng đc PTU nên reg sever đó cho các bạn tiện sử dụng). Một lần nữa xin lỗi các bạn về sự cố ngoài ý muốn này :(

Ghi chú: User name đăng nhập VPS = tên file (ví dụ: khangvps01, pass chung là Zxc123123)

Như giật tít, còn 1 acc (20 VPS) live đã lâu khách ko gia hạn chán cũng chả buồn xóa đem ra làm event cho các bạn

Thể lệ event:
Một phần rút kinh nghiệm lần share 1 và cũng để thêm phần thi vị, hồi hộp cho cuộc chơi, Trong khoảng thời gian từ 19h00 đến 20h00 mình sẽ post IP của 20 VPS lên
Lưu ý:
Post 1 loạt, hứng lúc nào post lúc đấy :D ai nhanh tay login và change pass thì sẽ thuộc về người đó. Mọi người thoải mái tham gia nhé ko hạn chế ai hết
VPS đã config đầy đủ và cài sẵn brower (Chrome or Firefox), Live random VPS thuộc về ai thích làm gì thì làm (Scan, boom, sock, ... xem sếch cũng đc =)))
VPS 1 core datacenter US, khi nào cần tớ sẽ xóa để creat VPS mới cho khách nên đừng ai hỏi live bao lâu nhé.

Mẹo:
Các bạn chưa biết hoặc newbie nên tham khảo cách change VPS nếu ko tự tin vào khả năng quay tay của mình :confused:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week