Suggest [Share] Auto-bot web btcclicks.com

nguyenducquy

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Như tiêu đề, mình có 1 auto-bot chạy cho web btcclicks (1 site PTC trả bằng bitcoin). File hoàn toàn ok, ko có víu khi quét bằng KIS hay NIS, tuy nhiên nếu bác nào xài Avira thì sẽ phát hiện 1 file negative, tuy nhiên nó ko ảnh hưởng gì cả. Còn ai sợ thì thôi, bỏ qua ^^
Vào phần chính, vì mình share free nên nếu bot chạy ok thì các bác có thể ủng hộ và khuyến khích mình bằng các sử dụng link rè của mình đăng ký nha ^^
Ref link
Donation: 18DpbXU2BzdW8q9aG3DYkXBYtBkiyS1SCk
Link down và hướng dẫn: Đây
Giao diện

Ai test dc thì vào like + cmt cái cho mọi người yên tâm, tại acc mình còn mới nên sợ chưa lấy dc lòng tin ^^
Các bác có thể vào blog mình ở dưới chữ ký để cập nhật các bot và các cách kiếm bitcoin nhé ^^
Feel free to share, nhg nhớ là càng nhiều ng biết thì bot càng nhanh chết nhé :D

Last edited:
btc faucet thì cũng có thể làm dc cái tự động lướt, nhg ngồi nhập capcha lien tục mết bỏ luôn, cái này nhập capcha số còn đỡ.
vẫn có trang tích hợp captcha nhập vẫn có lời đó b

bởi vì mấy trang ptc này kiếm ít , chứ liên quan đến traffic thì nhiều $ hơn , nói chung cái nào nhiều $ là ngưòi ta nhảy vào :D

bởi vì mấy trang ptc này kiếm ít , chứ liên quan đến traffic thì nhiều $ hơn , nói chung cái nào nhiều $ là ngưòi ta nhảy vào :D
Uhm chắc vậy, mình thấy trang này uy tín, tiền thuê ref + updrade thấp, đầu tư tầm $10 là 1 tháng profit $20, lại chấp nhận bitcoin. Mà thôi tùy ng, thật ra tool này mình dc ngta order, làm xong thì ko trả tiền nên bực qá share luôn ^^

Uhm chắc vậy, mình thấy trang này uy tín, tiền thuê ref + updrade thấp, đầu tư tầm $10 là 1 tháng profit $20, lại chấp nhận bitcoin. Mà thôi tùy ng, thật ra tool này mình dc ngta order, làm xong thì ko trả tiền nên bực qá share luôn ^^
ý mình có nhiều trang faucet nhập captcha vào vẫn lời

nhập capcha thì vào thì nói làm gì, mệt lắm bác ơi @@, làm tí là nản à
dùng service tự nó nhập chứ mình nhập làm gì bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week