Share cách tạo nhiều acc gmail/facebook không bị ver phone

yeuay

Senior
Reactions
72
MR
0.000
Điển hình như tạo nhiều acc gmail quá sẽ bị ver phone, mà hình như thằng google giới hạn 1 số đt chỉ đc ver 2-3 lần/năm thôi thì phải.

Để tạo đc nhiều acc thì phải thay ip hiện tại và clear cache/cookie nhé ( cứ vào tab anonymous là đc )

Cách làm như sau:

Các bác vào panel của wifi/modem ( của em là vào wifi nhé ): tại địa chỉ: http://192.168.1.1/

Xem địa chỉ để vào ở đây:

Xong vào phần network -> WAN

Ấn apply là ip chỉ ip sẽ bị thay dổi.

Trước và sau khi đôi ip các bác bật trang whoer.net lên để xem sự thay đổi nhé.

Chúc các bác thành công.

bớt giỡn đi thánh :v chỉ là fake ip thôi sao

change MAC nữa nhé

không được đâu, đúng là có cách reg gmail không bắt ver phone, nhưng 1 thời gian sau đăng nhập vào acc vẫn bắt xác thực phone như thường !

không được đâu, đúng là có cách reg gmail không bắt ver phone, nhưng 1 thời gian sau đăng nhập vào acc vẫn bắt xác thực phone như thường !
Ko rõ mọi người thế nào nhưng em vẫn làm theo cách này.
log nhiều acc fb cũng vậy, phải đổi ip

Chỉ đọc là thấy ko dc rùi bác à, vì nhưng lần như thế em nghỉ bác chỉ may mắn thôi.
Dù sao cũng thanks vì tinh thần chia sẽ của bác :).

o_O pass fone thì được , gmail unver dùng vài ngày login ip khác sẽ bị bắt ver phone thui

Mình cũng đang cần cách lập nhiều gmail unver(email mình chỉ cần tồn tại 3-5' cũng được,sau đó bỏ) mua thì công sức làm còn lỗ hơn

Mình cũng đang cần cách lập nhiều gmail unver(email mình chỉ cần tồn tại 3-5' cũng được,sau đó bỏ) mua thì công sức làm còn lỗ hơn
chỉ cho bác ! slot 5$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week