Other Share FB nhận 0.2$ PP

Status
Not open for further replies.
all payments has been sent. Thanks for your supports
@charlescowen: bạn đang để chế độ không public, mình không nhìn thấy bài chia sẻ. Tuy nhiên mình vẫn thanh toán tiền. Bạn kiểm tra lại nhé

Đang chưa bán được vé hở bạn..hehe...facebook tương đối hot và liên quan đến kpop thì giá cả sao bạn??
giá cả thì vẫn thế thôi bạn. Đơn giản chỉ là giúp đỡ nhau chút :)

Bác thớt cho em hỏi là em có 3 đứa em nó xài facebook từ 2012 và nick của tụi nó là thật, đăng status thường xuyên và chat trên đó, bác có nhận kg? Nhận thì PM yahoo mayman27k5 để em kêu tụi em nó share :)

Bác thớt cho em hỏi là em có 3 đứa em nó xài facebook từ 2012 và nick của tụi nó là thật, đăng status thường xuyên và chat trên đó, bác có nhận kg? Nhận thì PM yahoo mayman27k5 để em kêu tụi em nó share :)
Mình không dùng yahoo. Friend list từ 40 người trở lên là được. Bạn có thể bảo họ share, post mình link để ktra, mình chuyển $ vào tài khoản của bạn là được
minh share roi Email PP . [email protected] :)
Gửi mình link đã fb của bạn để ktra nhé
Đã Share

PP : [email protected]

Face Long Huỳnh
Gửi mình link đã fb của bạn để ktra nhé (fb mênh mông thế không tìm được Long Huỳnh)

Hi all
Mình cần mọi người chia sẻ bài viết trên trang Facebook. Chỉ cần bạn share bài viết trên timeline của mình là xong. Để lại địa chỉ mail PP. Mình sẽ chuyển 0.2$ vào tài khoản đó. Yêu cầu FB của bạn có từ 40 friends trở lên. Số lượng giới hạn (khi nào không nhận nữa mình sẽ có thông báo)
Sau khi share bài viết, pm mình link facebook của bạn để mình kiểm tra (nếu bạn không muốn public tài khoản FB của mình trên này

Link FB: https://www.facebook.com/profile.php?id=100009324427768&pnref=story
Lưu ý: share bài viết đầu tiên trên timeline của trang FB bên trên nhé
C thanh toán PM tui có sll fb share cho c, tầm 5k trong vòng 2 ngày :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week