Share kèo thơm vote BUT (BitUP) trên sàn Houbi nhận 3 BUT 1 vote 0.1HT

mmoptc0102

Junior
Reactions
103
MR
0.000
Chương trình Airdrop của BUT sắp kết thúc còn khoảng hơn 2 ngày, ae nào có tài khoản Houbi và đang giữ HT tham gia Vote nha. Sàn Houbi rất tiềm năng, nó đang cạnh tranh với Binance. Hiện tại rank của Bitup voting lên sàn Houbi đang đứng vị trí thứ 2 với số điểm voting rất cao, khả năng lên ssà chắc chắn 90%. Vì investor của nó là Houbi nên lên sàn gần như chắc chắn. Mọi người nhanh tay bỏ 1 HT để nhận 30BUT nhận kèo thơm nghe theo link bên dưới nghe. Những ai đang đươc free BUT (mình cũng giữ tầm 80But free) khi reg nên tranh thủ voting nhé.
https://t.co/I08zNsMhpl

Attachments

69.1 KB · Views: 40
Nhanh tay mọi người ơi. Mình đã vote 1HT, chắc có lễ nên voting thêm :p. Được chống lưng bởi Houbi nên cũng tự tin. Chắc vào thêm 10Vote nữa.
Up up up...:)

Ah ý là những ai đang giữ nó khi đang ký airdrop thì nếu vote được thì nên vote để up to nó lên sàn thì không uổng số token mình đang giữ đó.
à..đứgg t2 cũng đc lên à c
mà sao biết nó có thằng huo chống lưng vậy
1 vvote 1 HT à c

nó bảo airdop phải trên 30 but mới cho rút hả bác ? (Once your earning is above 30 BUT, you can claim the candies.)
Mình không thấy rule đó. Mình vote 2 HT tương đương 60BUT. Nếu lên sàn thì nó dựa theo id user đã vote sẽ tự bonus về tài khoản Hadax trong houbi luôn bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom