Referrer Share List Job SEOSPRINT Ip US Cập Nhật Mỗi Ngày

offerss

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Như Tite mình sẽ share list job cho ai làm ref cho mình.
Yêu cầu : 100% HMA
****Có gì hót:?*****
- List job mình sẽ cập nhật mỗi ngày, vì mình không làm job nữa, mỗi ngày mình sẽ dành khoảng 2h để cập nhật (~ 50job mới mỗi ngày), list sẽ đc share vào 8h sáng mỗi ngày.
- Giá job giao động từ 0,5 0,6 đến 1rub mình sẽ cố gắng tìm những job chỉ có Site + GA + Tak ( Or quảng cáo thế Tak) đễ các bạn làm cho lẹ
- Mỗi ngày sẽ có 1 list 10 job danh tiếng share liên tục trong 1 tuần khi danh tiếng của bạn đã cao thì mỗi ngày mình sẽ add thêm vài job danh tiếng tiền cao vào list hằng ngày lun( Hôm sau mình sẽ xoá)

- Đã có nhiều topic như thế này và cũng đã không ít topic phải dừng giữa chừng ,mình không dám chắc chắn 100% điều gì, nhưng mình sẽ cố gắng duy trì topic lâu dài
- Mình sẽ share trc list job mình mới tạo hồi sáng để các bạn test thử nếu các bạn ủng hộ thì sáng thứ 2 mình bắt đầu tuyển ref.
nếu không đc ủng hộ thì mình sẽ dừng tại đây. tks all!

list job gồm job hằng ngày và job danh tiếng, sữ dụng tool SSJM ver 2.

Last edited by a moderator:
nghe rõ hoành tá tràng, nhưng không làm được như bạn quảng cáo đâu, lý do:

1. bạn cập nhật job mà không làm thì sẽ không xác định được những job nó sẽ pay để mà share, không phải cứ fake ip được là nó pay đâu bởi nhiều thằng chủ job khó tính nó còn check cả thời gian mở link và nó còn có yêu cầu kỳ quặc gì đó nữa.

2. Hiện nay tổng list có khoảng 1.1K job, trừ những job cấm Mỹ, job làm 1 lần, job giá dưới 0.5 ra chắc chỉ còn được khoảng hơn 300 job một chút là làm được, chưa kể những job có yêu cầu kỳ quặc. nếu mỗi ngày bạn lọc được 50 job mới vậy chắc chỉ được vài ba ngày

có thể còn thêm các lý do khác nữa nhưng tạm thống kê thế đã

nghe rõ hoành tá tràng, nhưng không làm được như bạn quảng cáo đâu, lý do:

1. bạn cập nhật job mà không làm thì sẽ không xác định được những job nó sẽ pay để mà share, không phải cứ fake ip được là nó pay đâu bởi nhiều thằng chủ job khó tính nó còn check cả thời gian mở link và nó còn có yêu cầu kỳ quặc gì đó nữa.

2. Hiện nay tổng list có khoảng 1.1K job, trừ những job cấm Mỹ, job làm 1 lần, job giá dưới 0.5 ra chắc chỉ còn được khoảng hơn 300 job một chút là làm được, chưa kể những job có yêu cầu kỳ quặc. nếu mỗi ngày bạn lọc được 50 job mới vậy chắc chỉ được vài ba ngày

có thể còn thêm các lý do khác nữa nhưng tạm thống kê thế đã

Chưa gì mới mở topic mà đã bị chê thế này :binhsua146:, bác này cạnh tranh ác quá
Nhưng phải công nhận là bác ấy nói đúng, không làm job mà chỉ nhìn rồi tổng hợp thì không thể nào chắc chắn được, mình cũng vừa tải về list danh tiếng, ngay job đầu tiên kiểm tra lại thì thấy là chỉ cho Nga làm, vào đọc lại thì thấy chủ thớt thì ra là không làm mà chỉ tổng hợp, không dám làm tiếp nữa :))

Tk những lời nhận xét của bạn.
1. mình đã làm seo 1 thời gian, acc củ của mình (đã bị ban) nếu tính ra đã làm đc ~ 500 job khác nhau nên mình biết đc job nào sẽ pay và job nào chủ job check kỷ không pay
2. Nếu đc list 300 job như bạn nói thì đó là mơ ước rồi,và mình cũng ko đũ khả năng để quản lý 300 job
xin lỗi có lẻ mình nói không đc rõ,(lần đầu tuyễn ref nên rung) mỗi ngày mình sẽ cập nhật 50 job sống cho các bạn, và 50 job thường trực nữa vậy tổng cộng mình có 100 job sống nhăng răng mỗi ngày.
up cho các bạn vô ủng hộ nào.........

xin hỏi chủ thớt là có nhận upline không, vì h nhiều acc quá nên ngại ko reg acc mới :binhsua19:
à tiện bác cho hỏi job bác share trên kia sao lại đuôi .jlst là sao ạ, tool SSJM là .data cơ mà :binhsua18:

xin hỏi chủ thớt là có nhận upline không, vì h nhiều acc quá nên ngại ko reg acc mới :binhsua19:

là sao bạn, mình nhận bạn làm uplink của mình hả

Ver 2 tool SSJM đã đổi đuôi jlst rồi bạn

--- Thật ra mình lập topic này 1 phần cũng muốn giúp những bạn mới và những bạn lười cập nhật job để làm, chứ nghĩ kiếm tiền ref từ các bạn thì mình đã không làm rồi, với 2h mỗi ngày mình làm đc ~ 50rub, trong khi 2h ngồi tìm job cho các bạn mình đc nữa số đó không? vì 1 pro như Sva với 1 đội ref hùng hậu lúc đĩnh cao 1 ngày cũng chưa đc 2$ từ ref.
--- Hiện Tại mình còn 1 slot HMA, các bạn newbie chưa có tiền mua thì hãy tạo acc việt nam làm cho quen cách làm job, rồi mình sẽ teamviewer cho các bạn mượn HMA 1,2 ngày đễ các bạn kiếm 2,5$ hùng với ng khác mua HMA

Vài lời nhảm nhí xin lỗi bác chủ thớt cho mình được nói:

Dạo này thấy nhiều topic như thế này mọc lên quá, các bạn SEO muốn nhận ai đó làm upline thì nên chọn mặt mà gửi vàng ạ, vì nhiều bác lập topic mà mình cũng chưa thấy có tiếng tăm gì, nói xui lỡ có người có ý đồ xấu lập ra tuyển ref xong rồi vứt, các acc của các bạn ref cho người ta rồi thì chịu chết không thoát ra được, phải làm cho người ta ăn mãi hoặc bị bán cho người khác (mới đây cũng có 1 bạn lập topic yêu cầu xóa bài tuyển ref của slavtan gì đó vì lý do này)

Mình nghĩ các bác lập topic tuyển thì nên có gì đảm bảo cho các downline, chứ tuyển thì sướng chứ mấy ai mà lại dám đi del ref

là sao bạn, mình nhận bạn làm uplink của mình hả

Ver 2 tool SSJM đã đổi đuôi jlst rồi bạn

uh mình muốn chuyển ref ý mà, acc mình active hết r ,h reg acc mới lại phải active mà sms viettel h lại chập cheng nên active hơi khó, nếu được bạn cho mình in cái ID để mình ref:binhsua11:

Vài lời nhảm nhí xin lỗi bác chủ thớt cho mình được nói:

Dạo này thấy nhiều topic như thế này mọc lên quá, các bạn SEO muốn nhận ai đó làm upline thì nên chọn mặt mà gửi vàng ạ, vì nhiều bác lập topic mà mình cũng chưa thấy có tiếng tăm gì, nói xui lỡ có người có ý đồ xấu lập ra tuyển ref xong rồi vứt, các acc của các bạn ref cho người ta rồi thì chịu chết không thoát ra được, phải làm cho người ta ăn mãi hoặc bị bán cho người khác (mới đây cũng có 1 bạn lập topic yêu cầu xóa bài tuyển ref của slavtan gì đó vì lý do này)

Mình nghĩ các bác lập topic tuyển thì nên có gì đảm bảo cho các downline, chứ tuyển thì sướng chứ mấy ai mà lại dám đi del ref

mình hiểu ý của bạn, nhưng bạn nhìn chưa hết vấn đề.
1. vì sao ref của bác sva đòi def ref. vì đa số các ref chơi seo từ ngay lúc đầu, bây giờ rating của các bạn đó rất cao nên không muốn bỏ acc, hoặc các bạn sau này không biết nên ref trong khi ko đc bác sva support nữa. với tình hình bây giờ có những bạn tạo cả lúc 100 acc, thì các bạn tạo 1 acc để ref cho mình để có list job làm hằng ngày liệu có bị thiệt?
2. sao lúc nào các bạn cũng nghĩ mình làm cho người khác ăn vậy, nếu bạn không ref cho ai thì thật ra bạn đang ref cho admin site đó.
3. mình đã nói ngay từ đầu là nếu các bạn không ủng hộ thì mình sẽ xin dừng, và mình cũng chưa tuyễn ref.

Chỉ hy vọng thớt sup nhiệt tình cho ae newbie,đừng để ref bơ vơ như những thớt khác,test job trước khi share cho ae cả lỡ ae bị -danh tiếng thì chết

mọi người có đọc kĩ nội dung topic không , topic chỉ share job chứ không tuyển ref
Share 2 ngày dùng thử đến ngày thứ 2 đầu tuần bắt đầu tiến hành tuyển ref:binhsua146:
Không ai rảnh rỗi ngồi dịch job rồi share free đâu

uppppppppppppp lên cho hàng nóng hổi nào :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week