Help Share một số forum ngon nhất và post tay thật sướng cho anh em ptu

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
chào các anh em ptu
mình hiện tại cũng là newbie mới chơi ptu được vài tháng. hiện mình sưu tầm được một số forum ngon và post tay tốt cho anh em
đây là những forum mình đã lọc ra và đang chiến hằng ngày, mình sẽ cập nhật liên tục cho các anh em mỗi khi mình sưu tầm được một forum mới mình sẽ đưa lên cho anh em chiến
các anh em vào để coi những forum, list forum mình để bên phải nhé (các anh em lưu ý là mình chiến xxx nhé ^^)

mình mong topic này sẽ tồn tại mãi mãi. vì thường mình thấy các bạn khác share những forum fake lại ko ak, vì vậy các anh em lâu lâu rảnh vào đá topic lên để cho các anh em khác biết luôn nhé
lần đầu tiên mình làm topic chia sẻ , có gì thiếu sót mong các anh em đóng góp tận tình . mình xin chân thành cám ơn!

Last edited by a moderator:
thank pro đã share, đang học cách chơi ptu nên đang sưu tầm. Nếu pro chịu thu nhận em làm đệ tử thì pm inbox cho em nhá :binhsua172:

Truyền bá văn hóa phẩm độc hại hả?
Kêu công an bắt bây giờ.
ông anh cũng tốt lành gì đâu mà kêu công an bắt em vậy hjc
ak em là ref của micronguyen nhé
các bác muốn có nhiều forum ngon hơn nữa thì vào google search forum" nhé
chứ search kuteomientay ko ra nhiều lắm đâu, bởi vì em chỉ share trên web này thui nhé
các bạn cứ spam những forum mình share , mình xin bảo đảm các bạn sẽ ổn định thu nhập sớm thui, chúc các bạn thành công

chào các anh em ptu
mình hiện tại cũng là newbie mới chơi ptu được vài tháng. hiện mình sưu tầm được một số forum ngon và post tay tốt cho anh em
đây là những forum mình đã lọc ra và đang chiến hằng ngày, mình sẽ cập nhật liên tục cho các anh em mỗi khi mình sưu tầm được một forum mới mình sẽ đưa lên cho anh em chiến
các anh em vào đây để coi những forum, list forum mình để bên phải nhé (các anh em lưu ý là mình chiến xxx nhé ^^)

mình mong topic này sẽ tồn tại mãi mãi. vì thường mình thấy các bạn khác share những forum fake lại ko ak, vì vậy các anh em lâu lâu rảnh vào đá topic lên để cho các anh em khác biết luôn nhé
lần đầu tiên mình làm topic chia sẻ , có gì thiếu sót mong các anh em đóng góp tận tình . mình xin chân thành cám ơn!
bác này dám công khai site luôn à, ko sợ CA nó rớ sao?? :binhsua172:

bạn nào có nhu cầu exchange web với mình thì để lại web hoặc pm yahoo: kuteomientay cho mình nhé

ông anh cũng tốt lành gì đâu mà kêu công an bắt em vậy hjc
ak em là ref của micronguyen nhé
các bác muốn có nhiều forum ngon hơn nữa thì vào google search "micronguyen forum" nhé
chứ search kuteomientay ko ra nhiều lắm đâu, bởi vì em chỉ share trên web này thui nhé
các bạn cứ spam những forum mình share , mình xin bảo đảm các bạn sẽ ổn định thu nhập sớm thui, chúc các bạn thành công

Search cái ra ngay cái này, hohoho, bái phục bái phục
:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

(chủ topic pm nên edit cắt đoạn phía sau :)))

Search cái ra ngay cái này, hohoho, bái phục bái phục
:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

1. [h=3]Vi phạm của micronguyen: Post bài có Virus, nội dung XXX, lừa đảo ...
    [/h]

www.vn-zoom.com/.../vi-pham-cua-micronguyen-post-baci-coe-viru...
    1 bài đăng - Bài đăng mới nhất: 25 Tháng Ba 2011
    Vi phạm của micronguyen: Post bài có Virus, nội dung XXX, lừa đảo, chửi bới, gây rối diễn đàn. Bài viết: Thành viên: ...

(http://www.google.com.vn/search?sou....,cf.osb&fp=4b6bcd539bd8b290&biw=1440&bih=799)

chả hiểu pó tay thằng mod đó luôn
bài viết đó liên quan gì đến xxx cả hjc mà nó lấy lý do như vậy
mà bác feathy này đào mộ ghê quá nhỉ, bác rảnh quá đi
bác lo chuyện của bác đi , quan tâm mình quá vậy bạn hjc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124