Share tool click botz traffic thanhps ( phi lợi nhuận)

cosiup12

Senior
Reactions
135
MR
0.121
  • Mod đi qua thấy topic vi phạm luật thì xóa hộ mình .

Mình không thích cái cách các bạn đi xin được tool crack rồi đem sell cho newbie bán lấy tiền , như thế gọi là ăn cắp trắng trợn các bạn ạ . Nếu các bạn tự crack rồi đem sell mình sẽ không nói gì , nhưng việc các bạn mua hoặc xin tool crack rồi đem đi sell lại thì thực sự không thể chấp nhận được .
    Mình sẽ ngăn chặn hành động ăn cắp này và share tool click botz traffic cho các bạn newbie . Nếu thanhps có ý kiến gì cứ inbox hoặc yahoo cho mình , mình sẽ đống việc share lại .

Và cuối cùng mong các bạn tôn trọng và xài hàng có bản quyền , trong forums mmo4me có bác Gmailserver bán tool bot traffic với nhiều chức năng và hỗ trợ tốt với giá rất rẻ . Mong các bạn hãy sử dụng tool có bản quyền để được hỗ trợ tốt hơn và cập nhật đầy đủ

• Link topic tool của bác Gmailserver :
    https://mmo4me.com/threads/tool-bot-traffic-click-wolftraffic-click.232236/

Link tool click botz traffic thanhps : https://drive.google.com/folderview...VyUDdCYmZ5aHlEWldLWDVWbjkwYVdjR0U&usp=sharing

các bạn tải về và làm theo hướng dẫn

ai sài tools đó chả ăn cắp :v cheat ads cũg là ăn cắp thôi bạn có thì share cần j` f~ nói ng` ta như thế

:Dthanks for share

Tạm thời đủ xài :p
img

bản bao nhiêu thế cậu ơi

phải ai cũng như thớt thì đỡ cho newbie.. thank tinh thần chia sẻ

ai sài tools đó chả ăn cắp :v cheat ads cũg là ăn cắp thôi bạn có thì share cần j` f~ nói ng` ta như thế
:oops: đó là cheat lách luật thôi .
rồi tự nhiên thằng chủ trả $ . chứ có phải mình hack từ nó đâu

thì đây cũg là rao chơi thôi r` tự nhiên ng` ta đưa $ mìh chứ mìh có hack acc ng` ta lấy $ đâu :oops:
:D uhm thì mình có nói gì đâu
chủ thread là 1 thành phần tốt bụng không muốn cho những người làm những cái xàm xàm bán kiểu trên

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back