Tutorial Share tool tăng view youtube tăng 200k traffic ngày

Status
Not open for further replies.

BankMMo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới loanh quanh trên mạng thấy các bác trên 4rum share tool tăng traffic cũng đã test thử và thành công nên giờ mình chia sẻ cho mọi người

+ Lưu ý: mình chưa có version full, đây là bản dành cho Androi (apk). Khi nào mình kiếm được version pc mình sẽ up nốt
- Hướng dẫn sử dụng
+ Url (Nhập link website của bạn cần tăng traffic)
+ Number of Accesses: Số lượng view bạn muốn tăng (Mình để 10s/ 1view cắm 24/24 thì được 230k visit/day)
+ Operation Timer: Thời gian user sử truy cập trên trang web
+ Nếu các bạn muốn sử dụng trên youtube lưu ý ( Operation Timer chỉnh 35s nhé) thì mới tính được view - Để time thấp quá nó sẽ ko tăng view đây là điều quan trọng các bạn nên lưu ý
+ On Error: Bạn nên để Change Proxy Sever ( Ip tự thay đổi random - ko cần phải up proxy trên tool nó sẽ tự thay đổi), Nếu bạn muốn proxy của quốc gia có thể chỉnh ở mục đó hiện tại proxy cũng không phải là quá nhiều, nên mình khuyên các bạn cứ để mặc định là okie rồi

Link tải tool: http://www.mediafire.com/download/zhkps7aj17x7zio/ExchangerProTraffic.apk

2k14 tin đc k zị bro :lol:
theo ông chú làm ở ytb cho m biết là éo tin đc

Mình có upload lên mediafire thì các bạn yên tâm rồi nhé, nếu có virut nó sẽ báo. ( Ko tin các bác có thể thử tải 1 file có virus lên mediafire xem sẽ thấy ngay)

sặc đây là cái phần mền wow dos mà, cái này lấy traffic qua proxy, ko chiến đc ytb đâu. với lại làm gì có phiên bản cho android, mình thấy có mùi bất bình thường quá.

Mình có upload lên mediafire thì các bạn yên tâm rồi nhé, nếu có virut nó sẽ báo. ( Ko tin các bác có thể thử tải 1 file có virus lên mediafire xem sẽ thấy ngay)

Thời còn trẻ trâu mình chơi trojan mãi. Toàn up lên mediafire mà :rolleyes:.

sặc đây là cái phần mền wow dos mà, cái này lấy traffic qua proxy, ko chiến đc ytb đâu. với lại làm gì có phiên bản cho android, mình thấy có mùi bất bình thường quá.
Mình mới lấy được phiên bản này trên 4rum trên pc thì chưa thấy có

Mình mới lấy được phiên bản này trên 4rum trên pc thì chưa thấy có
cái ảnh đó là của pc mà, tìm wow dos là ra, cái này chỉ phát triển đến năm 2012 thôi. Ko chiến đc đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week