Sharingtb- Topic cuối cùng chia tay anh em!

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Chào tất cả anh em, những người đã gắn bó với mình hơn 1 năm qua và những người chưa quen và cũng chẳng biết Sharingtb là thằng nào cả!
Hiện tại thì nó là một thằng Scamer như topic của binbinto ạ: http://mmo4me.com/showthread.php?89790-Report-sharingtb-nick-yahoo-phannguyentb-Scam-payza

Trước khi comment ở đây mong anh em hãy đọc qua Topic bên kia nhé, acc này rồi cũng sẽ bị banded nên mình chấp nhận mọi gạch đá!

Trước khi từ giã cũng muốn tâm sự với ae 1 chút.Không muốn ae nghe để thông cảm hay gì khác, đơn giản chỉ là chia sẻ chút thôi.

Mình đăng kí acc này từ tháng 8/2011. Lúc đầu là gõ Capcha solo vì đợt đó năm cuối quá nhàn rỗi,việc kinh doanh lại ko ăn thua nữa (trước đó mình resell điện thoại và laptop).Đợt đó tự cung tự cấp, tự cày pri pix, có được ít $ thì mua mấy con pri0 chạy tới chạy lui được hơn 10 ngày thì nản quá bỏ cuộc, vì mệt và ê mông. Mình tiếp tục lần mò trong Forum các hình thức khác nhưng đều không hợp - hay đúng hơn là không tìm được sư phụ.

Thế rồi mình biết đến Fiverr của một cậu ở bên Mỹ thì phải. Mình có đc ít $ từ gõ capcha, mua tool và tut của cậu ấy, bắt đầu làm like facebook. Thời gian đầu khá nhiều order,sau 1 tháng mình cũng rút được những đồng tiền đầu tiên từ fiverr về. Nhưng được gần 2 tháng sau thì bắt đầu nhiều anh em chơi, nên nát, không còn nhiều order như trước nữa.

Song song cái thời gian làm Fiverr thì lại có 1 cậu giới thiệu trong box Other cái Affiliate, mình và em MeoU cùng kết hợp làm và cũng kiếm được tí chút. Và rồi mình đem toàn bộ vốn của mình buy PZ và chiến thằng JSS.

Đợt đó là ra tết thì phải, mới chân ướt chân ráo nhưng cũng tập tành tuyển ref và thỏa thuận cùng upline chia lại 50% số tiền Upline nhận được từ Ref cấp 2 tức là Ref F1 của mình. Ref JSS của mình khá nhiều, và hầu hết tất cả ae đều kiếm được lãi từ JSS, không ai bị chết nhiều cả, bèo nhất thì cũng hòa vốn rồi. Cảm ơn tất cả các chiến hữu JSS. Đến ra tết một tí thì mình cũng chơi zeek, lúc đầu sợ nên chơi Free thôi, sau đó up lên, rồi cũng đầu tư một ít vào rồi cũng biết Cheat, rồi cũng được hàng tuần ngóng $ về. Cũng vui và kiếm được chút ít! :)

Nói chung từ JSS và Zeek cũng có được một ít vốn để từ đó đến giờ chỉ Invest, gặp scam cũng 1 số còn hầu hết đều ăn được vì tính mình cũng cẩn thận.Cũng có 1 thời gian mình Sell VPS nữa vì có 1 cậu có thể reg và creat trial đc ( Nhiều ae nghĩ mình Ú xờ gờ nhưng mình lấy tí chút danh dự ra để đảm bảo là KO). Sell vps cũng ko đc mấy, mà bảo hành bảo hiếc cũng đau đầu.Mệt.:)

Rồi căn nguyên để dẫn đến cái topic này là 1 cu em chơi quen từ khi mình mới bđầu mmo, từ đợt làm fiverr cùng nhau giới thiệu mình mua PZ và sell PZ giúp nó.Mình check nguồn cẩn thận hỏi kĩ càng và nhận lời.Như trong topic ở trên ae thấy đến korokke check nguồn còn ok và cũng mua của thằng em đó nên mình cũng sell và Ex luôn trên UI nữa. Đời đếch ngờ là nó rese cả loạt từ cách đây một vài tuần. Acc UI đi đằng acc UI, thằng cu sell có được info nhưng nó chạy mất dạng,từ 1 thằng rủng rỉnh còn lại chút hơi cuối cùng.Đầu tư làm lại 1 site là kiemtienngay.com mong làm lại nhưng sóng gió nó cứ ập đến ầm ầm không đỡ được.

Đến thời điểm hiện tại thì chấp nhận bị banded nick vì cũng không còn lựa chọn nào khác!

Nhân đây mình xin cảm ơn Admin, BQT đã tạo ra forum để ae có thể trao đổi, học hỏi và cùng nhau kiếm tiền. Mình cảm ơn tất cả những anh em trên Forum, những người bạn đã gắn bó cùng mình suốt thời gian qua, gửi lời đặc biệt cảm ơn đến anh chiplove69, đến anh dương già, Rùa già, anh Minh, cu Q, cu V,cu K,.... và rất rất nhiều anh em khác nữa!

Hiện tại như Topic kia đã report mình rồi, mong Admin sẽ trích tiền bảo hiểm của mình là 5tr để chia cho những ai cho rằng mình bị Sharingtb Scam và những ai mình còn nợ tiền thì cũng vào đòi luôn nhé (VPS thì hoàn toàn ko có ai, mình thì cũng ít khi vay ai nên chắc cũng ko có luôn,cứ nói vậy cho chắc) và cũng còn khá khá ae còn nợ mình hầu hết chỉ dưới 5$ thôi, coi như là quà tạm biệt của mình vì mình biết nhiều bạn cũng đang trong giai đoạn khởi đầu như mình!

Sau topic này Admin banded acc Sharingtb Forever giúp em.Cảm ơn anh em đã đọc những dòng dài ngoằng ở trên! Hẹn gặp lại anh em!

Vừa Refund tiền VPS số ngày còn lại cho ae đã buy.Còn dư ra 7.5LR nữa. Thôi đã tạm biệt thì cũng cho nó bay luôn.Reset tất cả về 0.
5LR cho anh em post bài #22 và 2.5LR cho ae post bài #33 nhé! (Ai vào # đó thì để lại LR mình sẽ send nhé).
Chân thành cảm ơn anh em!

:binhsua09: Lại 1 người nữa ra đi. CHúc bác thượng lộ bằng an

lời như đồn :m020:. chia buồn cùng thớt. :m020:

Chia buồn cho 1 pro bút sa gà chết

Nếu phải ra đi cậu cứ ra đi như thế-Nhiều khi lại "tái ông thất mã". Làm người nhọc nhằn và khó lắm. Tớ thấy cậu có rất nhiều tiềm năng phát triển. Quay trở lại và lợi hại hơn xưa nhé. Không hề đánh giá cậu là scam nhưng rules là rules buộc phải tuân theo. Hy vọng cậu biết mình phải ra đi vì sao, rút kinh nghiệm và sẽ càng phát triển hơn. MMO rất hợp với cậu đấy.

bác này cũng thiệt là ra đi rồi mà còn chọn số event nữa!!! thôi ra đi thượng lộ bình tĩnh nha bác!!! :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week