Event [SHARINGTB_V1] EVENT 15$ Comment nhận giải,chiến JSS Trúng thưởng lớn

Status
Not open for further replies.

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Update 5/3/2012. Vì số lượng anh em comment bên topic JSS của mình không nhiều nên cũng chưa đủ page để trao giải do đó Event sẽ tạm dừng tại đây các bạn nhé.Các bạn chưa nhận giải vui lòng vào topic trao giải: http://mmo4me.com/showthread.php?47004-sharingtb_v1-tOng-kEt-trao-giAi-event để lại LR mình bonus nhé.

Cảm ơn anh em đã ủng hộ mình! Sẽ tiếp tục tổ chức nhiều Event cùng anh em.Thanks all

Thấy anh em tổ chức Event nên cũng mon men một chút vào Box này tổ chức cho anh em 1 Event nho nhỏ,tiện cũng là để up giúp luôn Topic của mình và mừng mình lên TRADER
Ưu đãi đặc biệt cho anh em là F1 của mình trong thời gian 3 ngày diễn ra EVENT:​
CHI TIẾT TẠI TOPIC: [SHARINGTB] JSS - REBACK 100% FOREVER,Cập nhật,Support mọi vấn đề

Trong thời gian này các F1 của mình sẽ nhận được Reback từ 110%-130% cụ thể như sau:

+ Các bạn đăng kí là F1 của mình và Dep vào đầu tư từ 28/2 mình sẽ Reback:

-110% nếu các bạn Dep dưới 100$ ( mỗi Pos các bạn mua mình Reback 1.1$ )

-115% nếu các bạn Dep trên 100$ ( mỗi Pos các bạn mua mình Reback 1.15$ )

+ Các bạn đã là F1 của mình (đăng kí trước ngày 28/2):mình sẽ Reback

- 120% nếu các bạn lần đầu tiên Dep và mua pos bất kể bao nhiêu pos ( mỗi pos các bạn mua mình Reback 1.2$).

- 125% nếu các bạn đã Dep trước đó và tiếp tục mua thêm dưới 15 pos -hay Dep <150$ ( mỗi pos các bạn mua mình Reback 1.25$).

- 130% nếu các bạn đã Dep trước đó và tiếp tục mua thêm trên 15 pos -hay Dep > 150$ ( mỗi pos các bạn mua mình Reback 1.3$).

3 EVENT dưới đây sẽ diễn ra trong 3 ngày 28-29/2 và 1/3 nhé các bạn.Đến 2/3 mình sẽ tổng kết và trao giải cho tất cả các bạn trúng giải.​

Event 1: TÌM NGƯỜI MAY MẮN(Tổng trị giá 5.5$)

Thể lệ:
- Các bạn Comment tại topic này với nội dung chúc mừng mình,abc,xyz (chưa nghĩ ra ),NÓI CHUNG LÀ COMMENT THOẢI MÁI Ở TOPIC NÀY NHÉ

Cơ cấu giải thưởng như sau:
1 Giải nhất trị giá 0.5$
10 Giải nhì mỗi giải trị giá 0.2$
30 Giải ba mỗi giải trị giá 0.1$

Note:
Mình sẽ quay số may mắn trong Page này,Các số may mắn trùng với các # post bài nhé.
Người đoạt giải là người không vi phạm thể lệ của Event.
Mỗi người chỉ được lĩnh một giải,nếu quay trùng 1 người có nhiều giải,giải sẽ được trao cho người ở # kế tiếp của người được giải đó (ko quay lại).

Event 2: Tìm hiểu + Đầu tư và nhận định về JSS Tripler ( Tổng trị giá 5.2$ )

Thể lệ:
- Các bạn vào Topic này: [SHARINGTB] JSS - REBACK 100% FOREVER,Cập nhật,Support mọi vấn đề.http://mmo4me.com/showthread.php?44706-SHARINGTB-JSS-REBACK-100-FOREVER-Cap-nhat-Support-moi-van-de

+ Hãy giúp thanks mình 1 cái trong bài viết #1 của mình :)
+ Hãy Comment với nội dung hỏi đáp các vấn đề về JSS,trả lời bài của các thành viên khác,góp ý mình thêm các phần cho bài viết #1,abc,xyz... Đừng spam quá đáng là được nhé các bạn.:)
- Mỗi bạn chỉ được Comment 1 bài trong 1 Page nhé!

Cơ cấu giải thưởng:
1 Giải nhất trị giá 1.626$ cho người có số thứ tự Post là #888
5 Giải nhì mỗi giải trị giá 0.26$ cho người có số thứ tự Post là #368,#466,#555,#666,#768
10 Giải ba mỗi giải trị giá 0.2$ cho người có số thứ tự Post ngay trước và sau Giải nhì.

Note: Người đoạt giải là người không vi phạm các qui định ở Thể lệ( chủ yếu là vi phạm post nhiều bài 1 pape nhé).Nếu vi phạm giải sẽ không được trao.
Mỗi người chỉ nhận 1 giải,nếu 1 người trúng nhiều giải thì giải sẽ được cho vào quĩ rồi tổ chức quay số sau đó.:)

Event 3: Đoán Ai Đì nhận lì xì :D

Thể lệ: Các bạn hãy đoán 2 số cuối trong Profile của các bạn đạt giải nhất và nhì trong Event 2 nhé.
Các bạn hãy điền dự đoán của mình vào biểu mẫu NÀY (No spam trong topic này các bạn nhé).

Ví dụ bạn đoán người đoạt giải nhất (#626) có 2 số ID cuối là 10 thì bạn vào biểu mẫu chọn #626 và điền số 10 + Nick diễn đàn của bạn vào là ok.

Cơ cấu giải thưởng.
1 Giải nhất trị giá 0.5$ cho bạn đoán đúng chính xác và sớm nhất 2 số cuối ID của bác trúng giải ở giải nhất #888
5 Giải nhì trị giá 0.2$ cho bạn đoán đúng chính xác và sớm nhất 2 số cuối ID của 5 bác trúng giải ở giải nhì # 262,#368,#466,#555,#568
10 Giải ba trị giá 0.1$ cho bạn đoán đúng chính xác và sớm thứ hai, 2 số cuối ID của 5 bác trúng giải ở giải nhì.

Note: Trong biểu mẫu có tính giờ sát với Forum theo từng giây nên các bạn không gian lận nhé,mình sẽ căn cứ vào h trên diễn đàn + trong file biểu mẫu để xét người trúng thưởng.

Ưu đãi đặc biệt cho anh em là F1 của mình trong thời gian 3 ngày diễn ra EVENT:
http://mmo4me.com/showthread.php?44706-SHARINGTB-JSS-REBACK-100-FOREVER-Cap-nhat-Support-moi-van-de

Trong thời gian này các F1 của mình sẽ nhận được Reback từ 110%-130% cụ thể như sau:

+ Các bạn đăng kí là F1 của mình và Dep vào đầu tư từ 28/2 mình sẽ Reback:

-110% nếu các bạn Dep dưới 100$ ( mỗi Pos các bạn mua mình Reback 1.1$ )

-115% nếu các bạn Dep trên 100$ ( mỗi Pos các bạn mua mình Reback 1.15$ )

+ Các bạn đã là F1 của mình (đăng kí trước ngày 28/2):mình sẽ Reback

- 120% nếu các bạn lần đầu tiên Dep và mua pos bất kể bao nhiêu pos ( mỗi pos các bạn mua mình Reback 1.2$).

- 125% nếu các bạn đã Dep trước đó và tiếp tục mua thêm dưới 15 pos -hay Dep <150$ ( mỗi pos các bạn mua mình Reback 1.25$).

- 130% nếu các bạn đã Dep trước đó và tiếp tục mua thêm trên 15 pos -hay Dep > 150$ ( mỗi pos các bạn mua mình Reback 1.3$).

Lưu ý: Sau khi kết thúc Event Reback tại JSS của mình sẽ quay lại mức 100% và Reback là FOREVER​

Last edited by a moderator:
Chúng mừng năm mới cho cậu :binhsua04:

oh up cho cái even hấp dẫn nào

Ai giải thích hộ em cái. Tại sao cái thằng Admin JSS nó lại trừ -$ 1440 của em vậy không hiểu Khiến tài khoản của em bị âm.

$ -1440 has been added to (or subtracted from) your JSS Account!

Greetings Nguyen Thi Lan Anh!

That's right, JSS admin has just added or subtracted

$ -1440

to (from) your JSS Account!

Don't forget to tell the world about JustBeenPaid!

Best regards,

JSS Admin

Mừng new trader , mừng event cho upline :)
Mai lãnh rb ngon rùi :binhsua95:

Last edited by a moderator:
Chúng mừng năm mới cho cậu :binhsua04:

oh up cho cái even hấp dẫn nào
Thanks all ;)

Ai giải thích hộ em cái. Tại sao cái thằng Admin JSS nó lại trừ -$ 1440 của em vậy không hiểu Khiến tài khoản của em bị âm.
Bạn đầu tư bao nhiêu vào mà tài khoản của bạn giờ là như thế? Bạn đã gửi email cho bọn support hỏi chưa?

Chúc new trader làm ăn phát đạt :D
Thanks cậu
Chúc team làm ăn phát đạt :x
Thanks
giải thưởng thấp, ứ thèm chơi :|
Hức.Nhà em nghèo chỉ gom góp được chừng ấy thôi cụ ơi.@@
up lên cho ng khác vào nhận giải

Chúc mừng em :)

Này thì 20 characters...
Cảm ơn anh .;)
Hey yah , chúc event xôm tụ nào :D
Thanks kiu