Siêu học trò tìm thầy giỏi

maichi

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bác. Mình là coder. Muốn chuyển sang làm MMO kiếm thêm (hoặc làm giàu nếu may mắn :p ). Mình code android là chính, nhưng có thể viết tool được. Bạn nào nhần mình làm đệ tử, mình sẽ làm miễn phí cho một thời gian. Ngoài ra từ kiến thức đó mình sẽ tìm cách viết tool auto đẻ giảm thời gian cho ae. Hiện nay theo mình biết thì các tool hiện tại chỉ hỗ trợ được một phần công việc, các bác vẫn phải ngồi máy thao tác nhiều, quá tốn thời gian và công sức.
Nếu cần thêm điều kiện gì nữa các bác cứ thẳng thắn trao đổi.

Skype của mình : missme0620

Cảm ơn đã đọc bài viết.

Bạn có học scam ko học phí tối thiểu 10 củ :D

Chào các bác. Mình là coder. Muốn chuyển sang làm MMO kiếm thêm (hoặc làm giàu nếu may mắn :p ). Mình code android là chính, nhưng có thể viết tool được. Bạn nào nhần mình làm đệ tử, mình sẽ làm miễn phí cho một thời gian. Ngoài ra từ kiến thức đó mình sẽ tìm cách viết tool auto đẻ giảm thời gian cho ae. Hiện nay theo mình biết thì các tool hiện tại chỉ hỗ trợ được một phần công việc, các bác vẫn phải ngồi máy thao tác nhiều, quá tốn thời gian và công sức.
Nếu cần thêm điều kiện gì nữa các bác cứ thẳng thắn trao đổi.

Skype của mình : missme0620

Cảm ơn đã đọc bài viết.
thầy mà giỏi thì có đủ tiền để thuê coder rồi, chứ chẳng phải cần nhận đệ làm gì :D
khi ng ta nhận đệ thì chỉ cần 1 ng "trung thành" theo "phò trợ" chứ ai cần 1 tí tẹo công code đó làm gì :D

thầy mà giỏi thì có đủ tiền để thuê coder rồi, chứ chẳng phải cần nhận đệ làm gì :D
khi ng ta nhận đệ thì chỉ cần 1 ng "trung thành" theo "phò trợ" chứ ai cần 1 tí tẹo công code đó làm gì :D
Bác nói cũng có lý, hay là sửa tiêu đề thành thầy bt :D:D

cần code tool hack paypal nhé, giá cả thỏa thuận

Đọc tít có thể đoán đc tính cách chủ thớt: không khiêm tốn, tự cao tự đại, dễ trở mặt và ăn cháo đá bát.
===> Thày giỏi không bao giờ tuyển loại người này
Đừng đoán người chỉ qua vài câu chữ, đơn giản đó là cách giật title của thớt để tăng lượt view thôi.o_O

Ai nhận bác ấy đi. Bác ấy làm free cho một thời gian kìa .
Khi nào đào tạo xong có lông có cánh rồi thì một là bác ấy đòi tiền không có bác ấy xách tut ra đi mất tích.
Chả có pro nào mà dại đào tạo khi nghe bác ấy nói vậy đâu

Coder thì xin vô mấy công ty mềm kiếm ít lương. Rồi lấy tiền đó đầu tư vào mấy site *** giống mình, hehe.

lót dép hóng pro giúp anh í

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week