Sinh nhật buồn, buồn lắm các bác à....

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
Ngày mai 18/8 là sinh nhật em, em mới đi làm được 1 năm từ bé có biết tổ chức sinh nhật là gì đâu, nhà ở quê dân nông thôn, ra học mấy năm đại học cũng chưa 1 lần biết tổ chức sinh nhật nó ra làm sao, năm nay sinh nhật em đi làm có tiền rồi dự định tổ chức sinh nhật để có niềm vui và cũng là có tinh thần cố gắng trong công việc, nhưng có lẽ đó sẽ mãi là dự định của em, vì em vừa mới chia tay với bạn gái đã yêu nhau sau hơn 3 năm gắn bó,em buồn lắm, ngày mai là sinh nhật em nhưng nó không ở lại Hà Nội mà lại đi về tỉnh chơi. Em càng buồn hơn, sinh nhật vào ngày nghỉ không có bạn gái bên cạnh cô đơn 1 mình em tính rủ ít bạn thân tụ tập cho khuây khỏa mà ông trời cũng không thương em nữa, cuối tuần thì bão bùng, mưa to gió lớn, vào thời điểm này nhà em vẫn đang mưa to lắm. Càng nghĩ càng buồn, thôi có lẽ chia sẻ với các bác MMO thức đêm muộn chút vậy thôi. Các bác chúc em thật nhiều để em bớt buồn đi nhé, nằm ở nhà 1 mình cứ nghe tiếng mưa rơi, xót xa lắm...
[video=youtube;H7F2xWHgqsM]http://www.youtube.com/watch?v=H7F2xWHgqsM[/video]​

Happy birthdaythowit, tớ từ bé đến lớn có biết sinh nhật sinh nhọt là cái gì đâu dù sao có vài lời chúc cũng là vui lắm rồi

Tại sao phải buồn nhỉ....nhìn về tương lai đừng gặm nhấm quá khứ :m066: Happy bớt dê chủ thớt

Chúc cậu sinh nhật vui vẻ! Cố gắng lên nhé, thành công sẽ đến với những người biết phấn đấu!

thế này là sinh nhật vui chứ nhỉ, không có bão thì bác đi đàn đúm ở đâu ai biết được

Happy new year ... í lộn ... happy birthday to you :D ... vui lên nha bác ... em cũng sinh nhật 18/8 nè ... từ bé đến giờ cũng chưa biết tổ chức sinh nhật là thế nào :)) ... được năm lớp 11 có 3 đứa bạn nó tổ chức sinh nhật cho một lần :D ... cũng hơi vui ... hi vọng ngày mai sẽ nắng đẹp để bác có thể tổ chức cùng bạn bè :) ...

Happy new year ... í lộn ... happy birthday to you :D ... vui lên nha bác ... em cũng sinh nhật 18/8 nè ... từ bé đến giờ cũng chưa biết tổ chức sinh nhật là thế nào :)) ... được năm lớp 11 có 3 đứa bạn nó tổ chức sinh nhật cho một lần :D ... cũng hơi vui ... hi vọng ngày mai sẽ nắng đẹp để bác có thể tổ chức cùng bạn bè :) ...

chúc bác sinh nhật vui vẻ nhé, hehe, hôm nay là sinh nhật em mà em tặng quà cho người khác đó,ở cty em cũng có 1 đứa sinh nhật 18/8, vui ghê , chúc các bác sinh nhật hôm nay vui vẻ nha

Trước tiên là HPBD thớt :). Tình hình là đang ngủ rồi mà ko ngủ đc suy nghĩ nhiều quá :)) lại dậy bật máy lên ngồi. Tình hình của bác cũng giống e thôi có biết tổ chức sn là cái gì đâu, mà chưa có bạn gái cơ đơn nhiều cũng quen rồi

đồng cảnh ctay vs n.y T.T
Chúc bác sinh nhật bớt buồn mà hãy vui lên,có duyên sẽ bên nhau thôi!

hpbd chủ topic mau ăn tán gái nhá ^^

chúc bác sinh nhật vui vẻ. em cũng có bao giờ tổ chức sinh nhật đâu - nên điều đầu tiền em nghĩ là không nhớ sinh nhật mình ( nhà không có điều kiện -đôi lúc nghĩ cũng buồn nhưng chỉ cần không nhớ đến là chẳng sao hết cuộc đời còn nhiều thứ để ngắm )

happy new year:binhsua112:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week