Suggest Sinh viên muốn kiếm việc làm :(

ChuotYeuAnh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
hiện tại e đang có nhiều time ngồi máy tính mà chỉ ngồi xem phim vs fb chả biết làm j.
có a/c nào giúp em có 1 việc làm kiếm tiền ăn học với k ạ.

cám ơn a/c ạ.

sinh viên thì ra ngoài làm thêm học hỏi kinh nghiệm cuộc sống trước đi em. lời nói thật lòng đó :) sau này ra trường có nhiều kinh nghiệm hơn thì dễ dàng hơn.

Upvote 0
sinh viên thì ra ngoài làm thêm học hỏi kinh nghiệm cuộc sống trước đi em. lời nói thật lòng đó :) sau này ra trường có nhiều kinh nghiệm hơn thì dễ dàng hơn.
e cũng đi làm thêm ở ngoài nhiều rồi mà bjo k đi làm đc nữa nên muốn kiếm xem việc làm tại nhà

Upvote 0
có học chứ ạ nhưng bjo chương trình hc ít nên cứ ngồi xem phìm hoài :(
học đi ns thật đấy
tôi năm nhất vào mmo , giờ năm cuối ns thạt ko có tí kiến thức nào giơ dang tính đi học lại

Upvote 0
em ấy muốn kiếm việc làm để học chứ có phải kiếm tiền để chơi đâu,toàn comment vào bảo học đi,ko tiền thì sao đóng học cho nhà trường,mà nhà trường giờ giống như gởi tiền vào ngân hàng nhưng ko được lấy ra vậy

Upvote 0
Đủ khả năng thì kiếm thật nhiều $ MMO mà chạy điểm thi nhóe:D

Upvote 0
e hoc kế toán mà nhà lại chả có cơ cấu j nên ra trường cũng k biết đi đâu về đâu nữa :(
Nói hơi thối mồm tí chứ cái thể loại mà cứ đổ thừa cho hoàn cảnh, nhà k có điều kiện ra trường k biết làm gì thì bốc shit mà ăn thôi...nhiều time thì học đi, học giỏi ra trường ắt có chỗ làm..Mấy thằng lười chảy thây éo chịu học, éo biết cái gì thì k có việc làm là đúng thôi. Giỏi mỗi tiếng Anh thì kiếm đc khối tiền rồi..Cho cười vào mặt chủ thớt một cái.. Còn k muốn học, muốn kiếm tiền dễ thì không phải dạng vừa đâu, mà phải dạng rộng ra nhé !

Upvote 0
Nói hơi thối mồm tí chứ cái thể loại mà cứ đổ thừa cho hoàn cảnh, nhà k có điều kiện ra trường k biết làm gì thì bốc shit mà ăn thôi...nhiều time thì học đi, học giỏi ra trường ắt có chỗ làm..Mấy thằng lười chảy thây éo chịu học, éo biết cái gì thì k có việc làm là đúng thôi. Giỏi mỗi tiếng Anh thì kiếm đc khối tiền rồi..Cho cười vào mặt chủ thớt một cái.. Còn k muốn học, muốn kiếm tiền dễ thì không phải dạng vừa đâu, mà phải dạng rộng ra nhé !
đọc cmt chắc a là pro rùi. m lên tìm việc làm chứ có phải đi xin xỏ đâu mà phải xấu hổ.
a/c k thích thì khỏi cmt còn cmt mà nt thì ra chỗ khác jup cái. đọc cái cmt là e hiểu ng ntn rôi
:(

Upvote 0
đọc cmt chắc a là pro rùi. m lên tìm việc làm chứ có phải đi xin xỏ đâu mà phải xấu hổ.
a/c k thích thì khỏi cmt còn cmt mà nt thì ra chỗ khác jup cái. đọc cái cmt là e hiểu ng ntn rôi
:(
Uhm góp ý thôi, còn a chẳng pro, người a thì hơi thối a công nhận. =)). Tìm việc thì không vấn đề, nhưng a đang chửi cái câu đổ thừa cho hoàn cảnh kia thôi, khuyên thật là nên chỉnh sửa lại suy nghĩ đi. Còn vẫn cứ có cái suy nghĩ đó thì k làm ăn đc cái gì đâu, học k xong làm cũng k ra. Muốn làm đc thì học cho đc đi đã. Thế thôi. Còn ae mình chẳng quen biết liên quan gì đến nhau, cứ coi như nói cho vui mồm cũng đc.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom