New Site eimimo 10-9 ! còn 1 ngày để đăng ký được bonus

Reactions
338
MR
0.814
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Site mới ra lò hiện còn trong giai đoạn pre-launch,sẽ chính thức chạy vào ngày 10/09/2012

bonus ngay 10$ khi các bạn đăng kí-Minpay:20$,tặng cổ phiếu mỗi lần cashout.Mình thấy đây là một chương trình mới,độc đáo,thiết kế đơn giản,dễ hiểu,dễ làm.Dưới đây mình sẽ giới thiệu sơ lược về cách hoạt động của nó để các bạn tham khảo.
Eimimo.com hoạt động theo hình thức marketing email hay thường gọi là PTR.

Tham gia hoàn toàn miễn phí và đc bonus 10$ vào tài khoản nhưng tối thiểu phải đủ 20$ mới đc rút.
http://eimimo.com/?ref=13002

Eimimo.com chia sẻ doanh thu như sau:(100% tiền nhận đc từ các nhà quảng cáo sẽ được chia sẻ)
-60% được chi trả cho các thành viên để đọc email
-10% đi vào quỹ chia sẻ
-10% đi vào quỹ hưu trí
-10% đi vào quỹ tiền thưởng cho các giới thiệu
-10% còn lại chia làm 2:5%cho kinh doanh và 5% cho lợi nhuận
Sau đây mình sẽ giải thích cách chia từng Quỹ một:
-60%chi trả cho các thành viên đọc mail thì rõ ràng rồi,tuy nhiên giá đọc mail thì chưa công bố(có thể là từ 0.02$ đến 0.03$)
-10% đi vào quỹ chia sẻ:cái này đc chia theo cổ phần.ở eimimo.com các bạn không cần bỏ tiền ra mua cổ phần mà eimimo sẽ tặng bạn 1 cổ phần khi bạn tích lũy đủ 20$.Có nghĩa là bạn đủ 20$ thì bạn vẫn rút bình thường,đồng thời sữ nhân đc một cổ phần từ doanh thu của quỹ chia sẻ.Cứ mỗi 20$ bạn lại đc 1 cổ phần.Số côt phần càng nhiều thì càng đc chia nhiều từ quỹ này(để kích thích mọi người làm chăm chỉ)
10% đi vào quỹ hưu trí:cái này tương tự như quỹ chia sẻ nhưng nhưng khác ở chỗ để có đc cổ phần bạn phải có 2 cashout có nghĩa là 40$,sau đó thì mỗi cashout sẽ đc 1 cổ phần tiếp theo.
-10% đi vào quỹ tiền thưởng cho giới thiệu
3 người đầu tiên bạn sẽ nhận đc 1$/người nghĩa là 3$
4 người tiếp theo bạn giới thiệu tham gia là 0.5$/người
còn tiếp theo sẽ là 0.25$/người
-5%duy trì cho website và cơ sở hạ tầng
5% để trả cho những ng duy trì hoạt động của công ty,những người xây dựng nên trang web
Ngoài ra điều kiện của Emimo là bạn phải đạt đc 5$ từ việc ngồi đọc mail quảng cáo
Các bạn có thể đăng kí dưới Link của mình để ủng hộ nhé
http://eimimo.com/?ref=13002

các bạn có thể thắc mắc với mình qua mail,mình sẽ cố gắng giải đáp cho các bạn
Mail:[email protected]
Chúc các bạn thành công !

Sau khi site hoạt động mình xem xét rồi sẽ bonus cho các bạn ^^~

Last edited by a moderator:
cậu nói rõ cái câu này, tớ chưa có..có hiểu: "điều kiện của Emimo là bạn phải đạt đc 5$ từ việc ngồi đọc mail quảng cáo"

cậu nói rõ cái câu này, tớ chưa có..có hiểu: "điều kiện của Emimo là bạn phải đạt đc 5$ từ việc ngồi đọc mail quảng cáo"

theo mình nghĩ rằng cái này chắc phải click 5$ mới bắt đầu dc tính lãi ^^~ đoán thôi vài ngày nữa là biết liền ^^~ nếu sai đừng ném mình nhá!

bạn lập topic hơi muộn ,vì có mấy người lập tuyển rùi k biết làm ăn thế nào nhưng mong là chiến tốt..

đăng ký từ lúc mới ra đc 3 ngày rồi, tuyển ref đã muộn rồi bác thớt ơi
Up dùm bác

đăng ký từ lúc mới ra đc 3 ngày rồi, tuyển ref đã muộn rồi bác thớt ơi
Up dùm bác

mình đăng ký rất lâu rồi ^^~ nhưng ko đăng bài ^^~ h hơi muộn nhưng để cho ai chưa reg!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week