Site mới minpay 0$ rabe77e.com, mì gói mới 103 mem

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây là site mới ra lò dạng mì gói chiến mau nhé anh em: 4add/0.01$

http://www.rabe77e.com/?ref=moneypro

:binhsua17: ok, các bạn chia sẻ với nhau kiếm thật nhiều money nhe.

Chơi PTC là một nghệ thuật. Người kiếm tiền từ PTC là một nghệ sĩ

Pó tay Pay kiểu này sao được!
Thì mì ăn liền mà bạn tiền trong túi mình chắc cú. Nếu thấy trang legit thì 1 tuần pay 1 lần cho đỡ mất phí. Trang này hình như của mấy ông Ả rập, dầu mỏ hơi bị giàu :binhsua03:
Ủng hộ 1 chân nhe bạn

johncegom

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Có fee đâu bạn =)) và tui đã nhận được tiền rồi, bạn yêu cầu thì chắc khoảng tối hôm đó là có ấy mà :-"
P/s: trang này đầu tư có thể có lời đó ( nếu không scam :-" và lời nhỏ vì là mì gói =)) )

Last edited by a moderator:
Có fee đâu bạn =)) và tui đã nhận được tiền rồi, bạn yêu cầu thì chắc khoảng tối hôm đó là có ấy mà :-"
P/s: trang này đầu tư có thể có lời đó ( nếu không scam :-" và lời nhỏ vì là mì gói =)) )

Hiện tai mình cũng full ref rùi hình như nó đổi rule, và những trường hợp vậy các bạn không nên đầu tư nhe, kiếm được khúc nào hay khúc nó, chứ hồi mình rao là 0.01$ cơ. Những trang vậy chỉ lừa anh em thôi, kiếm chút cháo rồi quang lựu đạn cho nó die. Hi vọng anh em sẽ ủng họ mình sau này. Những trang mà chính sách thay đổi hoài cốt chỉ lừa anh em....:binhsua27:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,237
175,585
Latest member
bet88mvcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week