Site mới toanh 1$ payout , Bonus 0,15$ khi ĐK . Up free có sẵn 1$ trong Purchase, test nào các bạn.

modungcong

Senior
Reactions
62
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Giới thiệu các bạn 1 site mới toanh, mới 137 mem , site hiện đang up free, bonus 1$ trong Purchase, Bonus 0,15$ khi ĐK . Các bạn reg ủng hộ nha. Có proof đầu tiên mình sẽ share đều cho các REG , các bạn ĐK ở Topic để lại : ID , PP , Yahoo cho mình nha
Link Reg : http://www.xpressbux.com/?ref=modungcong
Thanks sự quan tâm của các bạn !!!!!!!!

hoahongtrang

Banned
Reactions
246
MR
0.000
mình đã reg cho bạn . ko cần bonus hay refback chỉ cần up topic cho mình ,
hic bỏ gần trăm $ đầu tư upgrade mà ref thuê click chán quá . cần direct ref để gỡ vốn

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

ủa mà 1$ với 0.15$ là site nó bonus hả ?

của site đó bạn ơi !!!!!!!!!!! site mới mình test mà bạn
@ hoahongtrang : bạn add yahoo : congsoledad để thỉnh thoảng mình up cho. Thanks các bạn , các bạn ơi ĐK nhớ lick để mình test site chứ, chưa thấy bạn nào click hết. ủng hộ mình nha. nếu dc sẽ chiến lâu dài và RB all cho các bạn

Các bác cùng ủng hộ mình test nào , thanks các bác nhiều nha, các bác cũng có thể chiến site này luôn, mình nghĩ site mới ra ma thế này là good lắm đó, chỉ có điều 100 click đợi hơi lâu , hih. Có proof mình sẽ share cho các bạn , click đều tay nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,158
175,509
Latest member
vnkhangcot

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom